DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Dự án ngon nhất Đại Phước bán hết mịa rồi ông ơi.
Long Tân mới đền bù da beo 100ha.
Còn mỗi Nam Vĩnh Yên (đã bán rẻ hơn 50%)

DIG lên 1 tầm khác thì lại có mấy con dog vào sủa , phải chửi cho nó để những người vào sau thấy dõ đc bản chất của mấy loại tầm thường chim lợn , k ăn dc thì đạp đổ , tiểu nhân :)))

1 Likes

Ông này ngâu này, VD3 mà xây đất tăng sao ông đền bù nổi. Ngâu ngồi im đi, mở mồm là lòi ngâu ra.

Ai vô ý xấu biết liền thôi, đầu pic 28/7 giá 24k tui đã nói ai sợ bán đi rùi, mất time

Mấy chú T+ không nghiên cứu kỹ về các dự án của DIG , ko nắm được rõ dự án nào đã đến bù và chưa đền bù nhặt nhạnh được tý thông tin vào chém như đúng rồi bị Sư phụ A7 chửi không trượt phát nào

2 Likes

TẠI SAO TÔI NÓI MÀ VẪN CÓ NGƯỜI CÃI NHỞ !!!

Sao mày ngu thế.

Ví dụ mua mảnh đất dân 50 m2 ở ngõ trung tâm HN, giá 80tr/m2.

Xây thêm nhà 5 tầng cỡ 20 tr/m2.

Khi bán sẽ cỡ 110tr/m2.

110 tr/m2 bán này = 80 tr/m2 giá đất ban đầu + 20 tr/m2 chi phi xây nha 5 tầng + 10 tr/m2 rôi ra.

Kết luận: mảnh đất mua 80 tr/m2…roi xây nhà thêm 20tr/m2…luon luon bán đc ở giá: 80 + 20 + 10 (rôi ra)…vậy thì mày đi quan tâm cái 20tr/m2 tien xay nha lam cccc gi…NÓ TỰ ĐỘNG SẼ ĐƯƠC BÙ VÀO TƯ DOANH THU BÁN HANG …

Nghĩa là gì? Là mày đừng quan tâm chi phí xây dưng het bao tiền làm gì. Vì nó sẽ tự động đưoc bù vào ở doanh thu bán hang sau này.

Vạy mày chỉ phải quan tâm cai gi? Là ví du, may mua manh đất gia thị trường la 80 tr/m2 ở cái gia 10 tr/m2…thì nghĩa là mày đã lãi 70 tr/m2 rồi đó… Là đã x9 lần rồi đó…( Chứ mày quan tâm cái chi phí xây dưng 20tr/m2 làm cccc gì )

Đã thông não chưa hả thằng ngu LPC

Hà nội còn cưỡng chế đc ở cái nơi đấy ko cần nghĩ, mấy hộ dân ko đồng ý nó ép đc hết nhé nó cho đến phát chán rồi làm đơn xin tự nguyện nhận tiền, lúc đó tái định cư thế nào cũng phải chấp nhận hết, còn đất thì nó cho 1 lô, ko thì chung cư.

3 Likes

Chú em.không đủ tuổi tranh luận.
Kiến thức còn kém.lắm

Loại này càng ngâu. Ở đó mà cưỡng chế.

Tôi đã nói rồi DIG có 300ha thôi. Mấy ông cứ hô cho cố. Nào 7000 8000ha.

Chí Linh, Đại Phước, Hiệp Phước hết đất

Còn mỗi Nam Vĩnh Yên để bấu víu. Mà cũng bán rẻ hết 50% rồi

LPC nói đúng đấy, nhưng DIG đang làm nhanh lắm, sắp sẽ đấu thầu 1 số dự án đất sạch, đất vàng ở Vũng Tàu có thể xơi luôn, KBC hiện làm các dự án cũ, còn dự án mới SGT đang đảm nhận, nên mua SGT

Cổng tất cả dự ân của DIG éo = 1 dự án Tràng Cát của KBC

1 Likes

Ô bạn xuống khu Tràng Cát chưa? Ô bạn đưa ra con số để chứng mình kết luận này xem nào

Tràng Cát 584ha đã đền bù và đóng tiền SDD. Giờ chỉ xây hạ tầng xong là bán. Mịa dự án này doanh thu 60k tỷ như anh Tâm nói còn ít đó.

2 Likes

A Tâm còn nắn luôn cao tốc Hà Nội-Hải Phòng vào khu đô thị Tràng Cát. Mở bán thì cháy con mẹ nó hàng luôn :)))

1 Likes

Khu này a Tâm đặt gạch lâu rồi từ lúc nó còn toàn sú vẹt. Theo ô bạn DT nó là bn là hợp lý?