DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Các cụ à thôi để tâm sức cho DIG. Ko hơi đâu cả. DoG cứ sủa và DiG cứ phi

2006-2007 mà lặp lại chắc mã bđs nào cũng phất

Ai dài dòng tui cho vô ds đen hết rùi, không rảnh hô hô

Sự ngu dốt đáng thương nhất đó là đi sang nhà người khác chửi con cưng của họ và nói con cưng của mình mới là nhất! Dù đó có là sự thật hay không thì cũng ăn đòn đủ! THỜI GIAN TRẢ LỜI, TRANH LUẬN LÀM CHI! TIỀN AI NẤY GIỮ, HỒN AI NẤY THĂNG! ÉO CẦN KHÓC MƯỚN!

300ha hô thành 8000ha. Thất đức

Mai bảng điện sẽ trả lời. Cổ đất CE hàng loạt

Tao nghe thằng 7 tưởng có 8000ha thật. Mẹ tìm hiểu kỹ ra éo có. Láo thật

Tầm như 7 mà bốc phét dễ sợ

Vốn hóa 15k tỷ ko thể 300ha.

1 Likes

Ó C C H Ó

1 Likes

Bồi hồi tự nhiên nhớ lại những năm 2007. Bởi TTCK thời điểm này có gì đó khá giống. Hồi đó các ngân hàng đua nhau tăng vốn, in giấy, phát hành các kiểu. Cung ra TT 1 lượng cp lớn. Các NĐT ngán ko mấy mặn nồng tới cp ngân hàng. Mặc dù ngân hàng lúc đó vẫn ra bctc lãi đậm. Bản chất của đồng tiền vốn dĩ thông minh nên nó tự tìm đến cp ngành bđs. Nhiều cp bđs tăng hàng lần, hàng chục lần.

• Để chọn được cp bđs tăng hàng chục lần tôi chắc chắn 1 điều bạn phải chọn được siêu cp. Mà siêu cp là gì ?
  • Siêu cp đầu tiên nó phải đáp ứng được tiêu chí ĐỊNH GIÁ RẺ. Bởi phải rẻ nó mới tăng được nhiều lần. Cp tương lai có tốt mà bạn mua khi nó định giá cao thì bạn cũng chỉ ăn được ít thôi.
  • Siêu cp phải có SIÊU KỲ VỌNG, đếm mãi không hết cua. Giá nào cũng thấy hợp lý.
  • Siêu cp phải được THIÊN THỜI chống lưng(vĩ mô ủng hộ). Bởi, không có thiên thời chẳng khác méo gì bạn đi cầy mà không mang cầy. Bạn dùng sức, dùng tay để cầy thì bạn VỠ MỒM…
  • Bản chất và thói quen con người VẪN VẬY
4 Likes

Bố m đang chết trong giàu sang con ạ :slight_smile:

KBC mãng KCN 5 năm tới mỗi năm lãi 1500 tỷ. Các dự án đô thị mỗi năm lãi 2000-3000 tỷ, tổng từ 2022 đến 2025 mỗi năm KBC lãi 3500-4500 tỷ đó cu.

Mày là con chim lợn t tranh luận với mày làm gì , hạng người như mày tao chỉ chửi thôi

Riêng Tràng Cát, Phúc Ninh, Tràng Duệ sẽ mang lại 80k tỷ doanh thu. Tiềm năng lợi nhuận 30k tỷ đó cu 7

Khu công nghiệp mỗi năm nó dính cho 1 con covid thì có mà ăn đầu b nhé mày ngồi đấy mà mơ 1500 tỷ , ngu học

Kể thiếu nhé. Còn Nam Sơn Hạp Lĩnh cũng mang về nhiều tiền lắm nha :)))

1 Likes

Bác nói sai rồi nhé. KCN lúc nào cũng được chính phủ ưu tiên về công tác phòng chống covid. Kể cả có dính covid thì cũng ngay lập tức được ưu tiên bóc tách F0 ra khỏi kcn. Như Bắc Giang, Bắc Ninh vừa qua là điển hình.

2 Likes

Vấn đề đất KCN bơm tiền nó tăng ít lắm. Tăng 15% Tây bỏ sang Thái sang Ấn độ, Mexico hết. Còn đất ở x10x30 kinh lắm

4 Likes