DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Dự án Tràng Cát là tổ hợp KCN cao, KCN, DV, vui chơi giải trí và nhà ở…nhưng liên doanh với Foxcom nó sẽ thiên về mô hình như ở BN, BG nhà ở chủ yếu là nhà cho công nhân và KTX do vậy giá trị nhất là phần BT lấn biển thôi bạn nhé. A Tâm dự kiến DT 60k là lạc quan rồi. Khó đòi hỏi hơn đâu nhé. Dân giàu ở HP họ thích ở Vin, Hoàng Huy và Thủy nguyên là chính…

Cảnh báo các Ae !! DIG volum ngày càng nhỏ đang trend bò… Chỉ vài phiên là lại tranh cướp đua CE

2 Likes

Vâng, cảm ơn bác ạ. Em sẽ bơ bác trong sợ kinh bỉ =))

Nhà nuôi 1 con ■■■ cho nó sủa cũng hay, chỉ có điều cẩu hơi ngu sủa cả người nhà lẫn trộm, nhưng thôi kệ cho nó sủa cho vui tai thịt cũng tội

1 Likes

Nguoidilangthang nay 1/2 chốt toàn bộ danh muc.Lộc còn lại xin nhường lại ae.Có cơ hội lại lên lại.Chúc ae may mắn

2 Likes

Chốt xong lượn chỗ khác cho nước nó trong. à mà ở lại thi thoảng gu gu đôi tiếng cho vui tai cũng đc

Chốt thì chúng ta lại có cổ đông khác thay thế khí thế hừng hực thay máu tốt hơn chứ có gì to tát đâu cũng phải thôi báo. lộc đâu phải ông tạo ra đâu mà bày đặt CHO? chưa biết ai CHO ai đâu :))

Screenshot_20210906_105155

2 Likes

Ồi zồi ôi !!! bank giảm đất phi. Hàng trăm nghìn tỷ sắp đổ sập vào đất. Ae nào còn sân ga lên nhanh nhé

2 Likes

Mày phát tát vỡ mõm con óc lợn đó đi đỡ đẻ loại con sủa thiên hạ họ kinh cả con mẹ nó

2 Likes

CÂM !

DIG có 300ha kém xa so với KDH NLG NVL PDR. Còn lâu mới đạt tầm KBC nhé cu.

Im đi con dog, ngâu con sủa nhiều

NGU :)) =))

Mày lấy dẫn chứng 300 ha đi mày , mày tự nghĩ ra đi cắn sủa lải nhải mãi 300 ha mấy ngày hôm nay đéo thấy nhục à , mày càng nói chỉ càng thể hiện độ ngu éo hiểu biết của mày thôi

Theo em có 300 hay 8000 thì tiền ai người đấy giữ thôi bác, tiền của mình khi mình phải tìm hiểu trước khi mua. Còn mua theo ai phím với hô hào mà mất tiền cũng là việc tốt, cho sáng mắt ra thôi chứ có gì đâu. Còn bác thấy KBC ngon bác cứ múc, bác ăn, vợ con bác hưởng. Bên này mọi người thấy DIG ngon thì mn múc thôi. Chửi nhau làm gì nó loãng Gr ra.

1 cái thằng tiểu nhân rẻ rách tìm hiểu vài 3 thông tin ba lăng nhăng trên mạng lên cắn sủa xàm 300 ha , 300 ha cái mả bố mày

ở nhà buồn lâu lâu có ch ó cho chọc, thích thế còn gì nữa bác :)) kệ nó, lâu lâu ae vào chọc ch ó cho vui

E full margin DIG rồi hihi có bác nào giống e ko ạ

full mg thì kinh roài, tham vừa thôi bạn tham thì thâm đấy! chậm mà chắc

1 Likes