DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

về 25-30 thì lại cắm sổ luôn!

Xem mấy thằng lái đểu DIG có đạp được bao nhiêu nữa, tranh thủ lúc ATC đạp xuống, thử đạp giờ khác xem, mất mẹ hàng thì ăn CC

1 Likes

Để đây và đéo nói nhiều

2 Likes

thỉnh thoảng cũng phải thử thách lòng kiên nhẫn của vài cổ đông , và tạo cơ hội cho ng khác lên tàu chứ cứ tăng tằng tằng thì dễ đứt

6 Likes

đập 20% thử thách cho nhà đầu tư yêu cổ phiếu

Anh tôi Đức lòi 1 số thứ vẫn chém ác quá =))

Mai DIG sàn không các Bác?

1 Likes

Ối mai sàn thì lại ngon. Mình đang mong sàn để vợt thêm :stuck_out_tongue_winking_eye:

KHO BÁU TÀI SẢN NHÀ NƯỚC ĐỊNH GÍA RẺ. BÀI VIẾT DÀNH CHO CÁC ĐẠI GIA TƯƠNG LAI.
Abramovic đã từng thâu tóm đc mỏ dầu ở nước Nga từ tay nhà nc thua lỗ trong thập kỉ 199x sau đó trở thành giàu nhất nước Nga. Anh V từng thâu tóm rất nhiều nhà máy xí nghiệp đất vàng rẻ để trở nên nhiều tỷ USD. HDG trc kia đất đai nhiều, từ khi chuyển sang tư nhân 2005 đến nay đã tăng giá 400 lần. PTB mỏ đá khủng chuyển sang tư nhân tăng trăm lần . L14 tăng trăm lần ko thấy đỉnh vì vẫn rẻ hàng chục lần so giá trị tiềm ẩn, dự kiến vài nghìn lần là dễ dàng. GMD từ khi chuyển nhà nước với vốn hóa 6 tỷ nhưng đất đai hải cảng lớn. Giờ đã tăng gần 2500 lần… Và vô số cổ khác như RAL hàng trăm lần…
DIG là kho báu còn sót lại và đang trong quá trình chuyển giao từ nhà nước sang tư nhân liệu nó sẽ tăng đc bao nhiêu?? Nếu bạn chỉ có tầm nhìn phiên 5-10% bạn sẽ làm được gì??
Lũ gà chúng cứ chửi A7 nhưng tầm nhìn A7 cả triệu người có 1. Ngày nào đó chúng sẽ lại phải tung hô A7 là Soros việt nam mà thôi

5 Likes

Chiều nay muốn đi chợ mà hết tiền
mai lại đi chợ tiếp cùng cả nhà ạ

2 Likes

E nghĩ khó, giỏi về 33.5-34

mua đuổi ác thế bác :)))

Xin link nguồn bác ơi

Screenshot_20210904_130754

4 Likes

VNI cắm cổ xuống, đạp được DIG gãy trend H4 về 30.6, giờ VNI tăng như vũ bão, đạp được về đáy trend H1 , 34.5 phải dùng cả đống tiểu xảo, toát mồ hôi sợ cướp mất mẹ hàng, mai lại 36 thui.

ae xem lại , xóc xóc tý lại trần

4 Likes

Lúc mất phương hướng cứ xem lại mấy video của a7 là lại ok ngay :rofl::rofl::rofl:

Sàn hay không thì không biết nhưng về 33 tính tiếp. Nay xấu quá, chắc còn giảm 1,2 phiên nữa.

Nãy nhẩm tính dự án Long Tân 332 Ha, mật độ đất ở là 24,8% là tầm 82ha , nếu lấy giá đất min là 15tr/m2 ( ko nói tới giá đất tăng theo thời gian làm dự án ) thì tổng doanh thu 82ha * 15m2 = 12,300 tỷ , mà chi phí lm dự án đã là 12000 tỷ, còn có thể đội lên trong tương lai, tính ra nếu ăn đc lợi nhuận thì chỉ có thể đợi đất cao hơn con số kia nhìu mặc may ra , DIG bỏ vốn rồi thu về lợi nhuận chát quá, Mong A7 và mọi người giải dùm cái ngu của mình !

1 Likes

Đất làm xong rồi thì không có giá 15tr/m2 đâu bạn. Đến lúc đó phải cỡ 30 trở lên.