DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Những ae giữ DIG sang năm lại dc ăn cỗ ngày giỗ kkk

10 năm tiền mất giá phản ánh vào L14 cả trăm lần. Sắp bơm tiền khủng mà họ vẫn thích ôm tiền . dcm !nhiều khi thấy họ ngu quá cũng thương, nhưng nói lắm nó lại bảo A7 lùa gà. A7 Cô đơn lắm !

14 Likes

Dừng lại thôi các bác ơi

2 Likes
1 Likes

Toàn các nhà đầu tư T+ hay sao ý nên có biến là chạy?

17/09/2021 DIG bay ko biết mỏi

s

MÚC MÚC MÚC DIG

DIG và NTL vốn có giá ngang nhau. Anh em hold DIG thì cứ nhìn giá NTL bây giờ mà suy ra, đừng bán tháo giá thấp kẻo sau 14h hối không kịp.

1 Likes

Thị trường hôm nay mã nào chả chỉnh, ae sao phải xoắn !

Thị trương đang đi ngang đầu tư thì 5 đến 10 % coi như đi ngang

chờ cho chán đi đã, lớp 28 chốt lãi xong rồi mới chạy được, đẹp thì về hẳn 28 làm vòng mới các bác ạ, e vẫn chờ nó về đó múc thêm

1 Likes

Em thấy : Cơ bản DIG quỹ đất nhiều, sắp vào quỹ. Về chart kỹ thuật, khung 2h theo chỉ báo RSI chắc con phải rơi thêm nữa chạm về ngưỡng 30-40 rồi mới bật lên đc. Vol bán ra còn nhiều. Dự khi nó về vùng đáy cũ 31k là ae có hàng có thể gia tăng

1 Likes

định giá thì ai cũng thấy, nhưng toàn dân ăn cắp vặt thì cứ phải từ từ đã, cho họ chán rồi bán ra xong mới phi được, ko có gì phải vội, DIG là cuộc chơi dài, giá đất còn phải tăng theo từng năm thì định giá nó cứ thể mà lên, ôm tài sản mà cứ nhìn bảng suốt thì nhanh chán và bán đi lắm

1 Likes

còn tí nữa, các bác cố gắng cho em được vẹn toàn nào… nhanh rồi còn phi các bác ơi

ĐÚNG NHƯ BUỔI SÁNG CHÚ ĐÃ NÓI
HÔM NAY LÀ PHIÊN GOM HÀNG LỊCH SỬ
CÁC CHÁU BÁN MẠNH QUÁ !!!
LIÊN VIỆT ĐÁNH CŨNG HAY
kakakaka

6 Likes

cú gom lịch sử, gom đủ sẽ bắt đầu

Nhúng về 30,x rồi bật lên kk

Như kiểu có cụ nào bị call margin hay sao ý nhỉ?

tăng cũng đông người, mà giảm càng đông hơn =))))

1 Likes

Nhỏ lẻ cứ lẩn quẩn với vòng xoáy đu đỉnh rồi lại cắt đáy!