DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

DIG tăng điểm thì có gì mà cay cú thế bạn nhỉ? Chuyện thường ngày ở huyện thui mà!

1 Likes

Chủ tich hay đó . Theo mình chủ tich ko cần pr làm gì . Chỉ cần cứ chịu khó hạch toán lãi cao về cty là cổ tự lên 1 triêu à . Anh vượng là 1 ví dụ .

Thằng CL đó ng u lắm…

Nó mới cắt lỗ giá 35 nên còn đang cay cú kk

Đang xoay tiền vào thêm 5000 cổ mà hnay có dấu hiệu bật trở lại… Chắc lại phải đợi a à :rofl::rofl::rofl:

Có thì cứ múc thôi đầu tư vài năm ke gì vài giá kk

Bữa nay bị bệnh thích mua đỏ-xanh lơ :rofl::rofl::rofl: e đang tập đánh mg nên phải cẩn thận… Chứ tiền tươi thì thẳng tay mà táng :rofl::rofl::rofl: hqua nhảy vào bắt 31.8 mà vẫn hớ 50đ :face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

Margin ít ít thôi k lo kkk

Mg 2/3 số vốn là an tâm rồi a :grin::grin::grin:

DIG vùng này sóc chán , sóc hết mấy ông ngắn hạn lướt sóng thì mới phi nhanh đc kkk

Có lẽ là ước mơ… Với trình độ cao thủ của a7 pic ngày nào cũng 1xx ông ngó nghiêng từ 7h sáng :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

3 Likes

tham mà làm giàu nhanh :)) mg mạnh thì rũ mạnh thôi, tạo lập nó biết các bố tỷ lệ như nào chứ.

dig sập ròii
bán hết đi ae
về 20 mua lại

image

6 Likes

Bác lại học theo a7 cái mồm ngoa rồi :rofl::rofl::rofl: bọn này cứ phải chửi như thế bác à

1 Likes

:+1:

DIG ko về 20 đâu, chắc chỉ về 30 là tối đa

chán vãi, hô hào mãi chả ai bán cho mà mua, e chờ lại 31, bác nào có hàng bán mạnh đè giúp e cái

Thôi bác Tiện mơ thì mơ luôn về 15 đi. Biết đâu 5-7 năm nữa về giá đấy đấy