DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Chửi nhau nhưng k ghét nhau :rofl::rofl::rofl:

Tiền tươi e giữ dài… Lướt bằng mg 1/3 đến 2/3 tài khoản thôi :rofl::rofl::rofl:
Tập tành cho biết mùi mg thôi chứ chả được gì… Bị trung bình giá lên thôi :rofl::rofl::rofl:

Tiên trách kỉ hậu trách nhân thôi.Tuổi bao nhiêu đòi đứng đầu thiên hạ , động tý vào thì giở giọng vô văn hoá.COMMENT CUỐI.Đỡ loãng bài.

1 Likes

Chào mừng anh hùng tiêu phong trở lại diễn đàn, sau thời gian bế quan tu luyện hàng long chưởng.

3 Likes

A ấy mới bị nhốt :rofl::rofl::rofl: công nhận vắng a ấy cũng khá là buồn

2 Likes

Bác sang Tokyo ạ,cháu ở osaka đây bác chủ tịch ơi.Đi làm cứ khi nào có lương cháu lại mua dig.Hy vọng khi nào về Vnam là giàu rùi,

Múc sạch đê đại ca.

1 Likes

Đầu tư DIG ít cũng tương đương với đầu tư đất, xem như khoản để dành

1 Likes

Thật k em? Lừa anh bắt đền đấy

Lãi anh có chia cho em ko?

2 Likes

Cám ơn huynh đài,sau trận quyết chiến ở Tụ huyền trang do quần hùng quá đông,tại hạ cũng tổn hao nguyên khí.Vậy cần tĩnh dưỡng và tăng cường nội lực bằng Cửu âm chân kinh. :laughing:

2 Likes

E xinh như này k lãi a cũng chia

Khi nào x2 mình tính tiếp nha.

1 Likes

dịch cân kinh chứ Tiêu phong còn là thế trước cả hoàng thường cơ, tôi cũng là phan kiếm hiệp đó. các danh tác của kim dung đọc cả.

1 Likes

Ôi. Vắng Anh bọn chim chuột hoành hành kinh quá Anh a

1 Likes

Đúng rồi,vấn đề Dịch cân kinh cao siêu quá,lấy đại Cửu âm chân kinh quyển thượng luyện nội công,cái này tôi hư cấu thêm nên khác nguyên tác của Kim Dung. :laughing:

1 Likes

Giá giảm nó chim đúng rồi,giờ đến bìm bịp. :money_mouth_face:

Bàn giá dig tối ngày chửa chán hả anh em?Đi uống rượu và dê gái đi,sang năm lĩnh cổ tức. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Chân sóng bds trong đại sóng
hình ảnh

mấy cái công cụ vẽ voi vẽ vượn của bọn trẻ con thích thể hiện cho người khác thấy rằng là bọn chúng trình độ cao siêu - kiến thức uyên bác trên bảng điện, nhưng thực chất là chẳng có gì