DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Nói chung cái éo j các nhà đầu tư cũng muốn, người ta gây dựng cả đời mới có sự nghiệp mình mới đầu tư mấy hôm nhìn thấy phrl đã chửi um lên, là xấu thử hỏi chơ mấy cty chủ tịch chả có cp nào lãi lỗ chả liên quan lãnh đạo thì anh em mới thích hả

Ôi, mình biết nói bác ơi, không cần bác nhét chỉ vào mồm.
Mình cũng chán không muốn cải với bác nữa, khuyên bác nên đọc hiểu những gì người ta muốn nói trươc rồi hãy trả lời, như vậy sẽ tốt hơn cho đôi bên.
Như câu trên mình nói (kéo lên và đọc lại cho hiểu đi ạ)

Ae cãi nhau làm gì. Hàng xanh rồi. Ae nào bắt thì có quà. Không bán đúng đáy thì cũng coi như giảm lỗ. mà cụ nào xuống tàu thì cũng coi như làm từ thiện cặp bánh trung thu cho các cháu hôm nay. Vui vẻ lên các cụ - mai xanh ngát luôn.

AE bán DIG chán chưa? bán đi mai lại đua cho dẻo chân nhé

hôm nay đã cơ cấu xong dòng tiền, cuối cùng thì vẫn tập trung vào đúng chỗ thôi

1 Likes

đừng mừng vội, về tham chiếu thôi mà… :)))

1 Likes

chuẩn anh ơi, công nhận cách đánh của anh của khó chịu thật, nhưng ai theo được thì thành quả to

mới mất hàng à mà chim lợn ghê thế kkk

anh 7 bảo rồi, dựa vào tầm nhìn , dựa vào giá trị, chứ dựa vào phiên thì rụng hết chứng với các anh ý

bình tĩnh Bác, Bác ấy phe mình

Hôm nay lần rũ này Anh em nào mất hàng thì đáng lắm. Bác nào hôm qua hôm nay mua vào đủ bản lĩnh đi tiếp cùng anh em

1 Likes

Nay các chú bán 30.x cảm thấy thế nào?

Dig công nhận đánh xóc quá kakaka. 2 Phiên chiết khấu 10% thì cứ mạnh dạn xúc thôi các bác

Mày còn cắt nhiều

nó phải cắt đến bẹn =)))

Với cái kiểu nhảy ra nhảy vào thì ông còn phải cắt lỗ nhiều.

1 Likes

Mình thấy ngộ ghê. Câu chuyện của DIG mà cứ lùm xùm mãi. Tới những vài năm nữa mới có kết quả nó là vàng hay kim cương. Vậy mà hôm qua DIG giảm thì cũng choảng, hôm nay DIG tăng cũng choảng. Hình như chờ vài năm nữa lâu quá nên rãnh rang choảng nhau vậy. Mình mà là A7 dẹp room luôn. Cãi nhau cho mệt mà mất hình ảnh của nhau. Ai tin thì mua còn không tin thì thôi. Quá đơn giản luôn vậy.

1 Likes

Thế nó mới là chứng chứ

Chúc mừng ae vững tay chèo kk

Thế rốt cục là DIG nham nhở hay rực rỡ. Còn yêu là con đau. Còn tranh cãi là còn tình yêu. Vô cảm thì ko quan tâm DIG. muốn mua mà sợ thì tìm đủ lý do để gét. Mua rồi thì tìm đủ dọng để yêu

1 Likes