DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Chứng tỏ T+, nhỏ lẻ margin vẫn còn kha khá hàng. Chờ nôn hết ra đã

Bán cho đủ tiền mua cp phát hành riêng lẻ chứ chú em.

Thiên Tân bán thừa tiền mua phrl rồi

Tập trung đầu óc mà nghĩ cách mà kiếm tiền cho đàng hoàng đi em, đi chim lợn làm gì trẻ trâu thế, chưa vợ thì lo kiếm mà khẳng định bản thân, còn có vợ rồi thì nghĩ vợ con mà nghĩ cách giành thời gian mà kiếm tiền, chém gió trên đây có ai nghe theo đâu mà cứ đăng đi dăng lại cho mất thơi gian haizzz…

1 Likes

Phiên này thanh khoản bóp, có khi nào các cụ lại chiều bắt đầu hành trình ko nhỉ

Thôi im mẹ mày môm đi, lo mà tích đức kiếm tiền cho đang hoàng k ai cần mày chỉ dẫn bằng mấy cái câu ngắn ngủi thế đâu, mày giỏi mày làm bài phân tích đàng hoàng anh em đọc anh em thấy hợp lý sẽ theo còn vài câu như thằng trẻ trâu thì ai theo, thôi im im mà nghĩ cách kiếm tiền đi em

Cụ chấp nhặt gì với bọn nó, hãy để thời gian trả lời ai đúng ai sai!

Con dig này là siêu cổ khi lãnh đạo có quan hệ rất tốt với tt pmc

1 Likes

các cụ múc mạnh tạo dòng tiền cho nó bay thật cao lên, ngồi cãi nhau nó ko lên đc kaka

@Sieucophieu12345 @DiG_DiG_DiG @Loi_cu_ta_ve trốn rồi à các a kkk

À đây rồi , có mày CL là t lại thầy mùi cổ phiếu sắp phi rồi , gáy khoẻ vào

bác ý đang kẹp hàng ý mà, đau lòng nên chửi dống lên như vậy
bây giờ mấy bác lái @Sieucophieu12345 @DiG_DiG_DiG @Loi_cu_ta_ve kia mỗi bác múc vài triệu , cổ tăng rầm rầm bác ý lại hớn hở cảm ơn ngay :smiley: hehe :smiley:

Flc tdc hdc ros hqc vic ita ldg Chân Sóng bất động sản đại sóng. Dig đen phát dính phát hành riêng lẻ. Áp lực bán để mua chưa chạy. Đúng ai mua DIG giai đoạn này hơi đen. Nhưng ai bán thì hỏi vì sao ban đầu mình mua. Hold to 68.8 nhé!
dig|625x500

muốn mua mà ăn ngày thì tối làm con lô cho nó nhanh bạn nhé, đầu tư kiểu éo gì mà mua phát đòi lãi ngay, khôn vậy ai chơi!

trò chứng khoán khi mình ôm mớ cổ phiếu nó cứ đứng yên và giảm dần, trong khi thằng bạn nó bảo vào mấy con xxx thì ko nghe, mấy con của nó tăng ầm ầm, còn mấy siêu cổ phiếu của mình thì đứng yên, giảm dần, trước mắt cụ nào cũng sốt ruột vậy thôi :smiley:

tôi mất cả cái nhà vì cái tội nghe thằng bạn đó, không kiên định, nghiên cứu kĩ trươc khi xuống là chết

1 Likes

Thiên Tân với Himlam nó bán từ tháng trước rồi kkk chú này kém quá. a7 cần những người như chú vào hứng bô kkk

Tiền mõm nhé kkk

Tóm lại 2 ô hoangtuthong chim nợn hết à :))))