DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

đại ca 7 dạy rồi. phải tìm cty vốn nhỏ, quỹ đất to. vốn DIG to tướng này xx làm sao được dù quỹ đất to. dự án thì khó triển khai. Đợi dăm ba năm cho nhân hòa rồi mới lên được. Cổ đông DIG thì ông nào cũng máu mặt chả ông nào chịu ông nào

1 Likes

Viết được thế này xứng đáng ban tham mưu.

1 Likes

Chú mới là thằng không có khả năng đọc hiểu. Next.

anh-1-1627634178-341-width650height813
Anh Hoà Vũ đã vất vả cả ngày. Phần thưởng dành cho anh, xơi ngay và luôn.

1 Likes

Cho em A Châu ra thì bác ấy mới sơi được chứ loại này ngộp chết.

1 Likes

Hàng việt nam chất lượng cao, còn zin để Hoà Vũ bóc tem.

Ui giời tưởng thế nào. Lập luận thì có vẻ hùng hồn sắc bén lắm, mà đến lúc người khác kêu đưa ra bằng chứng để chứng minh chủ tịch DIG rút ruột tham ô thì đéo đưa ra được là sao :thinking: :thinking: :thinking: Mõm à ???

Chính phủ ban hành Luật an ninh mạng rồi đấy, cu cậu đừng có mà phát biểu liều. Nói bất cứ điều gì thì cũng nên tìm hiểu cho kỹ càng, cẩn thận vào kẻo không là vỡ alo chứ chẳng chơi. Không phải bạ câu nào là cũng phun bừa ra câu ấy được đâu

1 Likes

Trước thuộc nhà nước khác, không ai tham nhũng tiền của mình.

Còn nhà nước thì số đông cũng bon chen để sống, giờ tư nhân rồi, làm cho mình. Thằng nào có chứng cư và đủ tiền cứ việc kiện. Nói chung chung không sao, nói tên thật đủ bản lĩnh để địa chỉ họ cho công an hỏi thăm.

Bác cầm L14 bao % danh mục bác. Tgian lúc mới vào L14, ae có uýnh tinh thần bác như ở topic DiG này k ^^

Ngồi ngẫm lại DIG rẻ quá. 2017 thoái vốn đã định giá 5000 tỷ. Giờ đất x5x7 trong khi vốn hóa 9500 tỷ thì mấy nghìn tỷ là ph cổ đông riêng lẻ. Tính ra giá này múc lợi quá,

3 Likes

Chào anh Đức-Loi cu ta ve. Lần đầu biết anh là xem Livestream hội đàm về TTCK do Tonybobo- KBS tổ chức, Em chỉ ấn tượng mỗi anh- em nói thực đó (anh có view rất đẹp trai, hiền lành, cách nói chuyện rất tạo niềm tin và hôm đó anh đã dự đoán mạnh mẽ dòng CK sẽ hưởng lợi nhất trong thời gian tới khi thanh khoản ngày một tăng, mặc dù bữa đó có vài bác nữa cũng chọn dòng CK nhưng họ ko ưu tiên số 1 hay không có cách nhận định dứt khoát như anh). Em bị thuyết phục với nhận định này nên time qua em gần như chỉ giao dịch chủ lực trên dòng Ck, cảm ơn anh rất nhiều. Em đã xem lại đến 2 lần Video của anh và chắc sẽ còn xem lại một số đoạn là điểm nhấn khi anh dạy cách phân tích về đánh giá báo cáo TC của dòng BDS. Hiện tại em rất thích dòng BDS và có ý định tập trung chủ lực trong time tới. Tuy nhiên hiện tại em đang ngồi nhìn DIG chưa dám xuống tiền, vì em chưa nhìn thấy đc điểm yếu của dòng BDS và cổ phiếu BDS nói chung trong thời gian tới là gì. Nếu có thể khi livestream ngoài nói về điểm mạnh anh cũng cẫn nói về khó khăn của DIG tạo sự công tâm thì đông NĐT đi theo anh hơn, chúc anh và gia đình luôn khỏe mạnh, hạnh phúc

2 Likes

Hoặc nhờ bác nào có quan điểm gì về khó khăn của dòng BDS, cổ phiếu dòng BDS trong thời gian tới, nêu lên cho mọi người học hỏi với

chuẩn anh, ko hiểu xã hội họ định nghĩa về lùa gà là ntn?
toàn bọn đòi ăn sẵn :smiley:

2 Likes

Sợ cao thủ top 1 vào để chim lợn topic quá, nếu có gặp thì chửi cho nó bốc mả cút xéo khỏi topic nha ae =))

2 Likes

Thuận lợi là cả nước mua đất vì tiền không biết làm gì, đầu tư công nhiều, hạ tầng tốt. Khó khăn chung là nhiều DN bđs vay trái phiếu quá cao, sập thì đi nạng.

3 Likes

Mấy anh học kinh tế cứ thích SWOT, cầu toàn không làm được việc lớn.

1 Likes

Cảm ơn e

2 Likes

Nói nhiều bác bảo mê tín. Cổ đất nhắm mắt xúc giá nào, cổ nào cũng giầu :sunglasses:

Bác xúc TCH với PPI đi bác

2 Likes