DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Tuổi trẻ chưa trải sự đời :rofl::rofl::rofl:

A7 đó. Chửi cũng là đặc sản của A7. A7 có cái hay là nhìn cổ thường tăng ít nhất gấp 3 đến gấp 5 lần. Lần này cũng không phải ngoại lệ đâu. Lượng bán để mua phrl xong thì chạy tít thò lò ấy mà. Đầu tháng 11 lại có 1500 tỷ đổ vào múc DIG.

1 Likes

1500 tỷ ở đâu ra vậy cụ?

Qua! Mình vẫn không tin. KHÔNG THỂ NHƯ THẾ ĐƯỢC. Lẽ nào…

1 Likes

COn DIG mình nghĩ giá sẽ tăng trong dài hạn, nhưng để nó bật qua 35 thì chưa rõ ngày nào. Nếu dịch được kiểm soát, các công trình của nó tiếp tục khởi động thì giá lên. Nhưng đánh dài hạn mới nên cầm, còn nếu đánh ngắn hạn thì qua các con khác ngon hơn. Vì DIG có lên cũng sẽ có vài cú rung, lúc đó mua cũng k muộn.

A7 chửi hay thế còn bảo không phải A7. Mấy thằng nhổ xong liếm mình thấy Thầy A7 chửi có sai đâu. Mình thấy cũng chỉ có thầy mới xử được bọn đấy

1500 tỷ của ai mua đấy bác

@All: Các hành vi cố tình khiêu khích tạo mâu thuẫn, chửi nhau sẽ bị khoá nick. Các bác lưu ý chỉ tập trung bàn luận cổ, tránh xúc phạm, đả kích cá nhân hay các hành vi gây tranh cãi giữa các thành viên.

3 Likes

A7 mà ôm cổ nào thì toàn tăng từ 7 lân trở lên

Hu hu hu… Anh sửa lại giúp em với em đu từ giá 36 vậy nhờ anh sửa DIG là từ 36 cho tới tận bầu trời nhá.

36 mà giờ lại có giá 32 thì múc tiếp chứ lo j, khối lượng tăng là vui, giá tăng cungz vui

1 Likes

Bác ơi như giá bác tính là 68,8 vậy em dám hỏi:
Bao giờ gái mới lấy chồng
Để cho em lãi vài đồng con con?

Em sợ như vậy thì nó lại bị lôi về dưới 32 thì lại chết. Hôm qua nó lôi về 30.6 muốn mua nhưng hết tiền rồi. Đu 36 toàn tập…

Vụ evergrand có ảnh hưởng gì đến cp bds ko các bác nhỉ

Target ban đầu 26k tỷ, anh em lên tàu sớm nhé. sang năm lên 40k tỷ nhanh nha

Anh bạn à :)))))))))))))))))))))))))))

Làng BĐS còn mỗi DIG chưa lên thôi. Các anh đè gì mà căng thế

Ừ tôi đây =))

Thôi, giá tăng là mừng cho cổ đông bên đó rồi, còn lại thì thôi =))

Tôi vs bác có vấn đề gì cần giải quyết vs nhau à? Chúng ta có quen nhau k vậy?
Ủa chứ giờ đánh DIG là k được mua cp khác hay gì? =))))