DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Các bác cãi nhau làm gì - Cổ tốt hay xấu nó chứng minh trước mắt thôi ạ, lên ầm ầm là tốt, xuống rầm rầm là xấu :smiley:

giờ cổ đông chờ tiến độ triển khai nhanh, thần tốc, giá tăng thần tốc theo

CHỨNG KHOÁN LÀM GIÀU CŨNG DỄ
KHI ĐẦU TƯ CÔNG KÍCH HOẠT LỆNH GIẢI NGÂN VỚI CẢ TRĂM CẢ TRIỆU TỶ THÌ NHỮNG CON HƯỞNG LỢI ÍT ÍT AI CŨNG THẤY RÕ RÀNG AI CŨNG NHÌN THẤY THÌ NÓ VƯỢT ĐỈNH LCG DPG HBC FCN C4G PLC CTI… NHIỀU LẮM
VẬY THÌ NHỮNG CON BĐS QUỸ ĐẤT KHỦNG LONG ĂN TRỌN GÓI,ĂN CHỒNG ĂN ĐÚP MÀ GIÁ NÓ CHƯA TĂNG THÌ NÓ KHÁC NÀO ĐANG NẰM Ở BỆ PHÓNG TÊN LỬA
HIỂU ĐƯỢC DIG ĐANG Ở ĐÂU LÀ GIÀU
kakakakaka

5 Likes

Sao ko là 145k ???
Lom dom thế em ??
Đầu tư công nó xả tiền giá đất x3x5 anh sợ còn hơn nhiều 145k đấy

9 Likes

A Đức vẫn thận trọng như thế, thế mới bán SJS trăm tám a ạ :frowning_face:

2 Likes

DIG đạt chỉ tiêu của e 300k e mới bán… kkk

1 Likes

Giá đất Vũng Tàu tăng gấp 5 lần 2 năm qua
Giá đất Long Thành tăng 10 lần trong 5 năm qua
DIG sở hữu quỹ đất sạch 8000ha.
Ban lãnh đạo, cổ đông lớn gia tăng tỷ trọng cổ phiếu. Và đã tán ra xong để mua phrl từ vùng giá 36,x -32,x .
Nhìn qua KBC TDC IJC là biết ĐẠI SÓNG bất động sản ngàn năm có 1 lần.
Múc đại cũng giàu.
DIGer!
Targer 2021:
Target1: 45
Target2:50
Target3: 68.8
Target 2022: 80
Target 2023: 150

1 Likes

Đu đỉnh lướt sóng cắt lỗ 100 cổ DIG chắc cay lắm nhỉ , ôi tao thương mày lắm , có hết tiền khó khăn gì thì nhắn stk lên đây nhé , mỗi ae cho mày mấy chục chắc đủ cho mày mua lướt sóng tiếp đếy

1 Likes

uantum đặt trọng tâm đầu tư tại Việt Nam vào những lĩnh vực quan trọng như nhà máy điện Long Sơn (trị giá khoảng 5 tỷ đô la); các dự án đầu tư hạ tầng với tầm nhìn dài hạn như: Cảng Long Sơn, (bao gồm cả cảng khí để cung cấp cho khu công nghiệp và hộ gia đình sau này. Quantum cũng bày tỏ mong muốn được đầu tư lớn vào mảng logistic tại Vũng Tàu và xây dựng tuyến đường sắt từ Vũng Tàu kết nối Đồng Nai, Bình Dương, Thành phố Hồ Chí Minh; logistic phía Bắc Việt Nam từ Lạng Sơn đến Hà Nội và Hải Phòng. Ngoài ra, Quantum cũng có ý định đầu tư xây dựng hạ tầng tại Việt Nam như: Đường cao tốc, xây dựng cầu, viễn thông, bất động sản công nghiệp, đầu tư tài chính và thị trường chứng khoán Việt Nam. Với lợi thế công nghệ riêng có, chưa công bố trên phạm vi toàn cầu, Quantum cũng mong muốn đầu tư vào Việt Nam trong lĩnh vực sản xuất năng lượng tái tạo.

6 Likes

ĐÁM ĐÔNG THƯỜNG SiÊU NGỐC MÀ KO BIẾT MÌNH NGỐC.
30 năm qua từ VN cho đến mọi quốc gia, ko có ca ôm tiền mặt nào giàu lên tỷ phú đô la, mà chỉ có nghèo đi vì mất giá. Trong khi sắp tới đây là chu kì nửa thập kỉ tiền rẻ+ bơm đầu tư công khủng khiếp để kích thích kinh tế bị tê liệt vì covid.
Xu thế dài hạn tiền càng ôm càng mất giá, càng nghèo, đất cổ đất càng tăng giá càng giàu. Nhưng họ chỉ nghĩ đc theo phiên vặt nhau 3 cắc bạc lẻ và tỏ ra hung hãn nguy hiểm , họ ko biết rằng những kho báu đất cát định giá rẻ 1/10-20 lần giá trị RNAV nó sẽ có lúc đc định giá gấp 5-10 RNAV… Trong khi RNAV lại còn tăng hàng chục lần sau 10 năm là họ có dư địa tăng hàng trăm lần sau 1 thập kỉ. Ra xã hội cướp của giết người, buôn ma túy ko lại. Ấy vậy như họ vẫn sút, vẫn bán rẻ như cho… Và những kẻ nhìn xa bản lĩnh lại giàu thêm nữa thêm.mãi nhờ bọn ngốc đó.

13 Likes

ngày trước anh Đức vẫn còn chê bác Tâm nhé :money_mouth_face: :money_mouth_face:

image
đây à cụ

thảm nào nay KBC tím ngắt

thế này DIG cũng dc lợi từ hạ tầng. Dự án cùa dig ở vũng tàu dc lợi

Bác này không đánh thì thôi đi ra chổ khác hoặc phản biện thì phản biện 1 lần thôi ai không nghe thì thôi, cứ đi theo lải nhải y như đàn bà.

Từ xưa đến nay anh có thói quen chấp cả thằng bố con mẹ thằng ngu nào sủa đất cát cổ đất đấy. Và thằng nào sủa anh ko bao giờ chơi hay giao lưu. Loại này nó ngu sẽ làm hại nhiều ng khác.

6 Likes

Cung tiền ko ngừng tăng, tăng ròng rã nhiều thạp kỉ thế này tao chấp cả thằng ông nội, thằng cụ tổ chúng mày sủa đéo rụng đc 1 sợi lông d tao

4 Likes

khéo vừa chửi vừa gom hàng à, ko thích thì biến chứ chửi mãi nó chả xuống cho mà nhặt đâu rồi lại mua giá cao thôi.

Chắc lại phải làm lại buổi talkshow về DIG thôi A7
Bác @Loi_cu_ta_ve bố trí cuối tuần này đi cho nóng

2 Likes