DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Tt cả nhà đều lên, mỗi DIG đỏ

Vâng. Cứ ôm rồi để đó, không cần xem giá, nay chỉnh mai chỉnh, mặc kệ. Nhiều thằng suốt ngày canh bảng rồi lo đỏ lo sàn, xuống tí đã hốt rồi thì đầu tư chứng khoán làm gì nữa ??? Chẳng hiểu tụi nó sợ hãi hốt hoảng như vậy thì sao không kiếm cái khác mà làm đi, thấy đỏ rồi còn lao vào thị trường làm gì nhỉ ? :thinking: làm như cứ xuống vài phiên là sập sàn hết ấy :thinking:

3 Likes

Đến cuối năm thì: banh giảm, đất tăng, thị trường đắng
:grin:

1 Likes

Sang năm thì: giảm thuế, bơm tiền, thị trường điên
:rofl:

2 Likes

Bán chán lại đua, tiền để làm gì kkk

5 Likes

E theo dõi bác bấy lâu giờ mới biết bác thở cả ra thơ

1 Likes

Dạ bác, cũng học Anh 7 mà ra…

2 Likes

Hoành tráng

3 Likes

Cuối cùng ông nào sẵn sàng chờ đợi, kiên nhẫn ôm cp lâu như sổ đỏ cất tủ - thì những người đó ăn tất. Còn mấy tay thích phải có ăn ngay, ăn luôn, nay mua mai sút, nhảy loạn xạ thì chỉ nuôi các công ty chứng khoán :star_struck: :star_struck: :star_struck: Sang năm nếu mà bác Trà chỉ đạo nâng cấp hệ thống KRX đánh T+0 theo đúng tiến độ dự kiến thì đám nhảy nhót này càng nộp nhiều tiền vào thị trường :sweat_smile: :star_struck: :sweat_smile: :star_struck: :sweat_smile: :star_struck:

1 Likes

cụ Biden bơm 6000 tỷ USD, đến cả Vua chứng khoán Warren Buffett mà còn phát nản về tốc độ in tiền, đành mua vàng trú ẩn. ông chủ Tesla thì bí quá múc tạm Bitcoin :thinking:
Thôi giờ ai có nhiều tiền thì múc đất, ít tiền nhỏ lẻ thì múc cổ đất vậy. Đội Cash is King giờ chắc còn mỗi học trò nhà anh Thái Phạm :grin: :grin: :grin:

bomdo

1 Likes

Thua xa con nayf

Đã thấy bác xuất hiện ở đây! Welcome bác! bên kia em ko post được bài nhưng luôn đọc và ủng hộ bác!

Bác cho e hỏi chút cty Thiên Tân là như nào với Dig ạ? E thấy Dig góp vốn vào cty này hơn 1k tỷ. Sau đó Thiên Tân mua lại lượng lớn Cp Dig

Các bác cho e hỏi chút, Dig bán đại Phước Thiên An, và Thiên minh cho Tân Long, Tân Long có liên quan Him Lam k ạ

Đủ 1400 tỷ đẩy 10 phiên thì may ra có khả năng. Còn lại thì khó

2 Likes

Mai chỉnh tiếp nhớ vào ẳng.Về bám đít TCH đi.

Ăn nói cho lịch sự, t chỉ ra cái đúng để ae khác còn nhìn. Không ai chê DIG xấu cả, chỉ là nó phi như ae lập pic nói là khó, nói cho ae khác tỉnh ra. Đừng có lên giọng chửi ng khác để bảo thủ quan điểm cá nhân.

5 Likes

Thôi bác, chửi nhau làm gì, mỗi người mỗi quan điểm đầu tư, ai tin thì tin ko tin thì thôi, cảm thấy đúng thì mình nghe mà cảm thấy sai thì đừng có nghe, mỗi topic trên f247 đều là những gợi ý để bản thân mỗi con người tự tư duy suy luận xem cổ có tương lai hay ko và quyết định đều do mình hết :smile:

3 Likes

Thôi về bám đít TCH đây :laughing: :laughing:

5 Likes