DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Lời nhà đầu tư huyền thoại 1970 nói là THIÊN MỆNH…cãi lại chỉ có hai con đường, 1- mất ăn mất ngủ, 2 - vẫn là tiếc vì mất ăn mất ngủ

4 Likes

Khả năng 100k không gì là không thể với 1 quỹ đất lớn như vậy. Minh himlam múc thêm 30tr cổ thì khác bọt hơn đó bác nhể :v khả năng ko dừng lại ở 100 :))

1 Likes

Dự án Đại Phước DiG bỏ công sức tiền của xây 20 năm sắp bán rồi giờ mình mới mua cp tính ra cũng ngon bác nhỉ, có dịp phải đi tham quan mới được :grinning:

Cái gì cũng cứ phải từ từ, giờ có khi vào cái có ăn luôn thì lại chả ngon quá còn gì nữa :smile:

Năm làm 10-20% cp thưởng, rá rộ kệ cha nọ đi
:crazy_face:

DIG lên top 4 thanh khoản HSX

4 Likes

vâng, thận trọng a ạ

1 Likes

Bác hô tỷ đô tôi rất ưng hê hê

SJS thoái vốn 80 ae cứ nhắm mắt xúc DIG là siêu giàu. Sóng này DIG trũng tiền nó dồn vào to lắm

8 Likes

Dòng tiền thông minh đã thấy Dig rồi bác nhỉ

1 Likes

Vôn to mai sàn nhát đê để ae vào và chim lợn nhảy múa cho dui

Cách so sánh định giá của A7 về DIG so với sjs,và PDR là vô cùng dễ hiểu quỹ đất lớn hơn, book lợi nhuận chỉ cần tính trung bình không cần tính chính xác vốn hoá cũng phải bằng hoặc hơn chứ cho dù chiết khấu đi 30% vẫn là con số vốn hoá rất lớn, sao lại nhỏ vậy có 9.8k tỉ… ở mức thị giá 25. Vậy… Cách định giá của A đức lối cũ thì cho bạn một góc nhìn chiết khấu với biên an toàn tuyệt đối…dù sao DIG là siêu phẩm.

3 Likes

Giá này chỉ hơn 1 usd thôi, bềnh tễnh chờ tiền

Đại phước thì năm nay hoặc sang năm làm cầu từ SG qua nhơn trạch, đường vd 3, các tuyến kết nối sân bay đang làm dần rồi nha
Không cần vội làm giề, cho đánh đấm mái thoải

THÔNG CÁO BÁO CHÍ v/v một số tin đăng sai lệch tại Dự án Khu Đô thị Du lịch thái Đại Phước | Tổng Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Xây Dựng (dic.vn)

1 Likes

Tin khủng. Xúc là giàu

5 Likes

Từ lúc chính thức khởi công vành đai 3 thì đại phước sẽ rất hot
Mấy cha dìm hàng vì ganh tỵ, éo xơi đc đành nói xấu hô hô

2 Likes

Trong thông cáo có nói cha Hud, cha đó năng lực yếu bán xong chả làm gì, lái đất đánh từ 1tr lên 5,6tr thời đó

2 Likes

Thôi éo nói nữa, lái nó lại đạp kkk

con này phải lên như L14 là ít, ít nhất 8x nhé

Hix em vẫn mong về bờ đây xúc 31 đợt trước

1 Likes