DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

CẢNH BÁO KHẨN CÁC AE MỘT LẦN NỮA.!
Ae hãy hết sức tỉnh táo để lắng nghe và suy ngẫm.
Con cá nếu cho vào nồi nước sôi nó sẽ nhảy vọt ra và thoát chết. Nhưng nếu cho vào nồi nước đun từ từ mỗi hôm 1 độ nó sẽ chín nhừ và chết bởi sự chủ quan ko nhận diện được sự nguy hiểm. A7 đã nói nhiều lần khi bơm tiền , giá đất đai tài sản nó sẽ vào chu kì tăng mạnh, nhưng đan xen vẫn có thể có chỉnh như DIG trc kia về 29 xong lại bật lên. Những ae ko đủ tầm nhìn xa sẽ rụng hàng, khi cổ tăng cao lại bị khớp tâm lí ko dám mua lại. Thế là nhìn cổ đi xa vạn dặm. Đến khúc giá nó x5x10 thị thì lợi nhuận kép lúc này thật kinh khủng, nó chỉ tăng 20% đã = 100% so giá gốc . nếu nó x20 thì tăng 20% bằng 400% so gốc ae mua ban đầu. Khúc này nó nước rút kinh hòang, tra tấn ae mất hàng đau đớn tột cùng, nghèo cực kì nhanh so với đội ôm tài sản. Hầu hết sẽ điên loạn chịu ko nổi. Giống như A7 bỏ lỡ ko mua biệt thự văn quán 3.2 tỷ. Khi nó lên 50 tỷ tăng thêm 20% = 10 tỷ= 300% giá gốc. Lúc đó muốn điên muốn tâm thần luôn .
Bây giờ cổ đất đang tăng trong nghi ngờ, mọi sự rõ ràng xảy ra luôn là quá muộn ko còn chữa đc nữa. Hãy tỉnh táo nhận diện thời cơ. Bỏ lỡ là lỡ cả cuộc đời. Bởi giỏi như A7 cần 10 năm xây lại còn nhiều ae khác có thể sẽ là ko bao giờ

20 Likes

LFI sắp x2 DIG rồi thật ngưỡng mộ, chúc mừng anh 7 và LFI (L14)

1 Likes

Anh phải x10 DIG là nhẹ

7 Likes

https://cafef.vn/het-ngan-song-cam-cho-nha-dau-tu-doi-mua-quay-lai-thi-truong-dat-tinh-2021101621245701.chn

1 Likes

mới khởi đầu thôi ae nhé, nhìn đồ thị DIG thế này còn lên lên mãi…

1 Likes

Kinh khủng theo Kwtacom ước tính Đồng Nai và Vũng Tàu đến 2030 thu hút được gần 100 tỷ $ vào 2 tỉnh này. Quá khủng rồi bà con ơi! tính giúp em deal này với

2 Likes

Trích lời thầy A7 nhé

Loi_cu_ta_ve Bác là người QB à?

Alnay có kho e lạinng đà năngx

1 Likes

Buổi sáng mà bác xỉn sớm thế, viết không đọc được gì

image

Sốt đất đến mông em rồi

3 Likes

DIG sẽ siêu giàu.

6 Likes

Tuyệt vời quá A7 ơi, Idol của em

3 Likes

thời đến cản không nỗi nữa rồi

2 Likes

DIG khỏe quá, hnay thấy nhiều room hô chốt lời , lại phải canh nhặt dép

2 Likes

giá này ae chuẩn bị chiều lại tím

6 Likes

Các cụ nhiều thông tin cho em hỏi Dig có dự án nào dọc theo Xa Lộ Hà Nội không?

không có

1 Likes

Khi nào kl giao dịch DIG dưới 5tr cổ 1 phiên, lúc đó sẽ lên 1xx

2 Likes

Thầy với em đồng lòng, Cùng Avatar luôn cho máu :grinning: :grinning: :grinning: