DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

đầu tư chứng khoán mà chỉ mong kiếm 15% tiền lẻ thì quả thật uổng phí cuộc đời

1 Likes
4 Likes

DIG ngon quá đang tăng giá rất tốt múc tốt
LDG thấy trong bảng có quỹ đất đứng thứ 5 giá rẻ múc tốt quá múc cả 2 luôn.

các pro cho e hỏi vào đâu để biết quỹ đất doanh nghiệp có bao nhiêu ạ.thanks

Bác Lĩnh về đồng nai, DIG vút

1 Likes

DIG phải phi từ từ thôi. Phi cao quá là bọn nó lao vào tranh cướp nhau, tranh bẹp mẹ ruột thì làm gì có ai dám bán nữa

1 Likes

Thôi xong, anh Lĩnh về Đồng Nai, thời của DiG tới thật rồi. Không thể khác được.

Bác Lĩnh này về Đồng Nai thì sao DIG lại hưởng lợi ạ? E mới chân ướt chân ráo, mong bác chia sẻ thêm thông tin

Thứ 2 phải nhặt thêm k e nó lại phi 3x mất :wink:

bây giờ bọn nó toàn phân tích BCTC, P/E, P/B, con hàu kinh tế, lợi thế cạnh tranh, 3M 4M rồi thì canslim, ichimocu, sóng eliot, tin nội bộ tin đường, tin mật,… bao nhiêu kiến thức uyên bác như bãi rác đó chứ ai nó thèm để ý địa tô với chả quỹ đất :rofl: :rofl: BCTC phọt phẹt lợi nhuận âm, tăng trưởng kém là tụi nó không mua đâu :nerd_face: Yên tâm là tụi nó đang vẽ đồ thị và để ý các chỉ số DownJone, VN Index, VN30, blue chip thanh khoản cao với lái đánh, Tây gom, quỹ ngoại mua ròng-bán ròng thôi chú ah :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Và rồi nhưng doanh nghiệp phọt phẹt cùi bắp đồ thị xấu , bctc lởm , vào một ngày đẹp trời thanh lý đất xong lãi nghìn tỷ vạn tỷ lúc đấy tụi nó mới nhao vào mua như những con thiêu thân đó bác :wink:

1 Likes

Chắc xem xét múc ít Dig khi nó điều chỉnh để đó theo dõi! Ở Đồng Nai Dig có nhiều dự án không các bác???

Ở trên có quỹ đất dig đó. :laughing:

mấy thằng muốn ăn 15% thì nó ra mua mịa lô đất đi, mỗi năm auto tăng 20% đếch quan tâm bố con thằng nào rút ruột, esop,…

tuần tới tăng mạnh nữa nào

DN sản xuất ko phân tích mấy cái đó thì phân tích cái gì .

xin cam ơn các đại ca thủ

Chắc qua tuần là có điều chỉnh nhỉ, chắc cũng nhiều bác chốt lãi

1 Likes

ý tôi là mấy thằng đó nó áp dụng vào doanh nghiệp BĐS luôn

DIG 30 là quá hợp lý cho năm 2021. (Giá này là đã tính DIG đạt kế hoạch năm 2021 đấy nhé)

1 Likes