DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Ae trước sau như một thì đều chiến thắng . Ăn xong cáp đít chạy đi giờ quay lại mua vé cao lên đi

2 Likes

sự kiện 14/11 sắp tới đại ca A7 cho vào chương trình cái mini game cho vui nhộn nhé, hãy chọn giá đúng cho siêu cổ DIG → 268, 368, 468, 568, 668

3 Likes

Các cụ tìm lại chuỗi số Digonacci hôm trước mình post nha !

Lúc này ông nào càng nghi ngờ càng sợ cao càng lỡ tàu vì tàu cứ xa tít dần… Rồi cao quá đếch dám lên tàu nữa thế là ôm mớ tiền bốc hơi hết

17 Likes

bank cứ giảm và bđs cứ bay

giống như câu nói trong sách của A7 → ■■■ cứ sủa và đoàn người cứ đi

2 Likes

Bank xì khói.

bank bị sút mạnh kéo thị trường giảm kinh quá, ae thắt dây chặt vào nhé ko mất hàng vì sau hôm nay dòng tiền chốt bank rất nhiều và sẽ chuyển qua đất sớm thôi

1 Likes

Keeng keeng mùa hanh khô đã tới cẩn thận củi lửa, VNI đi viện :))

sáng nay em mới mua 200 cổ

Bank vỡ trận, dòng tiền đổ vào cổ đất, anh em không giữ chặt ghế là bị cướp ngay.kk

Banh Xác

Tốt , cầu tiềm năng đấy bác

1 Likes

DIG phi vào vũ trụ

1 Likes

nhìn toàn dân đua cổ đất mà vui quá. Giảm tý thì đua nhau bán, tăng trần lại đua nhau mua. hà hà hà.
Ai mua ai bán mặc kệ, tôi đây cứ ôm

Đội trà đá toàn thấy xúc thêm chả nhả ra miền nào.

mua gì có 200 cổ chời. biết khi nào cho thành triệu phú. kkk

1 Likes

có nhiều mua bao nhiêu bác ơi :frowning: em kiếm cái điện thoại là được :frowning:

1 Likes

mấy thằng vào chim chắc toàn ôm bank, thép.
Cụ không phải mất công trả lời tụi nó làm gì, cứ để tay to ia? mõm là nó khác đau đến chết.
ngu là quyền công dân

Ai có súng dùng súng, ai có gươm dùng gươm, ko có súng dùng cuốc thuổng gậy gộc ko để cho giặc cướp ghế của ta thêm 1 lần nữa…

1 Likes