DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Quá đẳng cấp, nhìn lệnh bác biết bác đúng là nhà đầu tư kì cựu

bán giá cao khi cổ phiếu nóng rồi mua lại vùng giá thấp thì cũng tốt mà bác

Ae bình tĩnh vợ chủ tịch bán nên tt chỉnh tý thôi ,

16 Likes

Tội cho a tôi cơ nhỉ

Ủa anh,ai cũng nói anh chốt DIG kìa,sao anh không lên tiếng

@Loi_cu_ta_ve người ta đồn đội a bán hạ tỉ trọng 30%

1 Likes

LDG chơi được không sếp ơi?

hình ảnh

ae Đọc kỹ nhé đây là khuyến nghị vượt định giá trước đây khách hàng nên giữ, còn ngắn hạn tùy mỗi người tự xử lý, cá nhân tôi và cty vẫn hold DIG, hôm nay đội nào lợi dụng vụ giống 3/11 đạp sàn để gom hàng đấy

25 Likes

ông Đức ông ý bảo anh em thế, chứ ông ý có chốt đâu

2 Likes

ai cũng có mục tiêu của họ bác đừng nói thế bị mất quan điểm, em cũng học từ anh Đức nhiều thứ.em chỉ không ưa ai bán xong đi chim lợn DIG thôi, đặc biệt là thanh niên Cuong6868 gì chứ em vẫn dành sự tôn trọng cho anh Đức.

tôi điện Đức bảo chưa chốt gì mà, còn nói tùy anh em bán hay giữ ông ý không quan tâm.

7 Likes

Ai chốt em ko quan tâm nhưng em chỉ ko ưa nổi ông nào chốt rồi đi chim lợn.

1 Likes

hnay lúc gần 2 h chiều em thấy suýt sàn DIG , L14 , nhưng sau thấy lực cầu mạnh thật!! May không rơi rớt hàng và ước gì có vàng bán đi để múc thêm!!!

2 Likes

Ghê thê¹. 2007 SJS 2.5 triệu 1 cổ phiếu ha bác. E mới vào nghề chưa trả qua nhữg năm tháng ấy nên e hk biết

1 Likes

Anh em ai bán cứ bán, còn tôi lì lợm tôi giữ cho DIG gia nhập CLB 3 chữ số

2 Likes

full tiền hôm qua rồi, hôm nay mà còn tiền thì lại xúc ngon, chẳng mấy khi đc khuyến mại

T có tiền à tôi đua r. Hnay múc vào thêm 10k hết tiền r, chắc sang tháng múc, ước gì nó đừng chạy luôn để còn hốt được thêm ít hàng giá rẻ.

Kkk ai chốt thì kệ họ, các bác bàn tán làm j, các bác dám múc thì dám kỳ vọng cao lên, đừng lo rồi đổ cho người khác chốt, nhìn đc nhiều tỷ đô thì mua giá này lời rồi còn j mà lo, có điều phải kiên trì, ko thì DIG ko bay xa đc, công ty rất cần cđ dài hạn, để cp cô đặc, bay tầm cao mới, sau này bơm tiền mới đi vào huyền thoại đc, lúc ý các bác chốt thì như vhm bây h ý, ko xi nhê j đâu, vì đã về giá trị thực

4 Likes

Vậy là room cụ có nội gián rồi, mịa tay nào tung tin ra là mr Đức hô ae sút DIG làm một số bà con nhỏ lẻ chạy toán loạn. Kk

2 Likes

NĐT cũng là con người lãi thì chốt thôi
Nhưng chốt xong đừng chim lợn là oke, chúc mọi người ở lại và đến sau thắng lợi khi ôm cổ phiếu. đó là nhân hòa

8 Likes