DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

không. Chốt DIG mua L14 cho máu. Vì L14 có LFI mua DIG rồi

nhưng mà Hongkong hiện giờ bạo loạn. Có nhiều tài sản cũng chẳng để làm gì

DIG và IDJ các em đẹp quá…anh chén tất

1 Likes

Xấu quá cho
Mấy em victoria lên mới xứng tầm

1 Likes

LDG đến h cũng ko có nguồn thu ăn gì. Dự án được 1 cái Marina thì bán còn lại toàn dính pháp lý(higt,west,C1,viva,…) có SGI đang giao mà hết mịa tiền hoàn thiện. Còn lại mua đất vay quỹ, DX nó có cho phát triển. Khi nào hết liên quan DX may ra

IDJ và SGT bây giờ nó thế mà…ngoài thì bình thường nhưng nội thất thì nên thơ tuyệt vời. Chứ VITORYA nó như mấy em bank mặt đẹp nhưng nát hết rồi.

2 Likes

Trong đám bđs hiện giờ có IJC là chỉ số tài chính mạnh nhất, định giá rẻ. Chỉ số định giá P/B của IJC là 1.86 lần, thấp nhất đàn. Nếu lấy p/b trung bình của ngành là 3.06 lần thì định giá của IJC phải ở mức 3.06 * 14,711 = 45,015 đ/cp.

1 Likes

IJC thì cút cmm sang pic ijc. kêu ở đây làm gì

7 Likes

Bds họ xét giá trị quỹ đất và kì vọng tương lai chứ ai phân tích mays chỉ số tào lao này ??

11 Likes

Theo đó, CTCP Đầu tư phát triển Thiên Tân vừa bán ra 5.526.100 cổ phiếu để giảm sở hữu từ 20,15% về còn 18,81% vốn điều lệ, giao dịch được thực hiện ngày 10/8.

liệu có 1 pha up bô không

Theo dõi cái này ở đâu vậy bác

trên fireant nhé/

oke bác

:+1:

20 Triệu Cp về mà hàng đâu hết rồi Tuấn A7 Ơi

3 Likes

Kiểu này rồi lại đua sấp mặt với nhau thôi . Bên STB LPBs tự doanh VDS VND SSi nhốt hết mẹ rồi

3 Likes

22 triệu cổ về mà ko chỉnh thì liệu có nên cướp lại không hả các cổ đông thân yêu ?

3 Likes

Chỉnh 1,2k đua chổng đít. :laughing:

1 Likes