DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Trích vào số ở góc phải dưới,muốn đến bình luận số nào thì gõ vào. :laughing:

BÂY GIỜ NÓI THẾ NÀY VỚI CÁC CỔ ĐÔNG CHO NHANH
NHỮNG THẰNG MÀ THẤY TĂNG XONG RỒI SHOW ĐOẠN CHÁT VỚI KHUYẾN NGHỊ THÌ CHỈ LÀ NHỮNG KẺ VUỐT ĐUÔI LẤY SỐ MÁ MÀ THÔI. TÓM LẠI CŨNG CHỈ LÀ THẰNG MÔI GIỚI
TAO KHINH
HÃY TIN NGƯỜI MÀ HÔ TỪ LÚC 25 XUỐNG 22 21 VẪN Hô MÚC Ý .

8 Likes

Chủ tịch cho hỏi e mua DIG từ giá 10 xác định ôm 5 năm thì ăn được mấy lần?

THÀ ĂN CƯỚP CÒN HƠN ĂN MÀY.!
Ra xã hội ae ruột thịt chém nhau vì vài m2 đất, làm lụng cả đời chẳng mua nổi miếng đất hay căn nhà.
Dưới góc độ một nhà lãnh đạo DN BDS A7 nhận thấy . chỉ riêng tiền đền bù cây cối hoa màu trên đất cũng hết mẹ 200k /1 m2 đất. Còn chưa có tiền đền bù đất.
Thế nhưng lên sàn ck họ bán cổ DIG giá 175k /1 m2 đất rẻ như cho không biếu ko , nếu bạn tự lập công ty xin dự án cũng đắt gấp 10 mà vẫn ko làm nổi thì thiên hạ lại sợ kẻ khác úp bô, sợ thằng khác bán, sợ thua lỗ, chart, sợ đồ thị , sợ nến… Họ chỉ nhìn đc 5 xu một hào tiền lẻ.
Kẻ giàu sang phú quý đôi khi phải biết CƯỚP trước những cơ hội khổng lồ, Bởi không dám cướp đời cũng chỉ xứng đáng là ăn mày
Múc xúc húc !!! Cướp hiếp giết !!!
Đây là link thưởng nhanh gpmb cũng toàn 400-500k 1 m2

Kkkkk

4 Likes

giữ được bao lâu? cứ thế mà tính

GIÁ 10 THÌ CHẮC NGÓT TRĂM LẦn

1 Likes

vành đai 3 đoạn 1A làm trước: cái này mới ngon nè nó qua mặt tiền dự án Long Tân. Đồng Nai định khởi công trong quý 3 và dịch kiểu này chắc dời sang quý 4.

Cụ LCTV chính xác là gì cụ? em k hiểu

1 Likes

Sgr thì sang bên đo pr đi bạn

1 Likes

Nghe a Nam hô múc từ năm ngoái mà. Ăn thưởng xong chắc đầu 8 ko siu giàu hơi phí ạ kk

1 Likes

Bác phải mời chú Tuấn về làm Phó chủ tịch DIG nữa, giống bác Minh vừa chủ tịch STB, kiêm Him Lam luôn

2 Likes

Những người giỏi đều vậy,xúc rẻ,giữ lâu dài. :laughing:

1 Likes

DIG; IDJ siêu cổ

1 Likes

Ae đọc bài này khẩn !! rồi chơi khô máu cùng A7.
Hàng A7 phím yên tâm dư địa rẻ rách cũng 500-800%

7 Likes

6 Likes

Tối qua DJ mất mốc 35K và đáo hạn Phái Sinh thị trường có về vùng 1.310 không các Bác?

image ,

3 Likes

Chủ tịch dậy sớm thế? :laughing:

1 Likes