DIG - Khủng long thức giấc: Hưởng lợi mạnh từ đầu tư công - Kỳ vọng về một tương lai tươi sáng

Ko dây với bọn Luis
Hàng ngon như DIG khắc dòng tiền thông minh chạy vào
A7 cũng chỉ là 1 trong những dòng tiền thông minh
Trước mắt DIG đuổi giá KDH đã

1 Likes

Ảo thôi bọn HIMLAM thoát rồi vì ngon thì đã ko thế, giờ bọn khác vào chia CP phát hành riêng lẻ thì nhỏ lẻ được miếng gì? chưa gì đã giảm 1/2 giá trị có dở hơi mới mua. Nói ko với những CP phát hành riêng lẻ nhiều

Chổng mắt lên xem GIL, DIG sẽ có giá bn nhé

1 Likes

Gil giá 8x bán Phrt giá 35 mà Cp giờ vượt đỉnh rồi. Dig giá 23 phrl giá 20 mà các con giời còn kêu

Các cổ đông lớn vừa bán ra với giá từ 32 - 36.000đ và giờ mua lại 50% lượng cổ phiếu phát hành lần này với giá 20.000đ

3 Likes

Nhỏ lẻ ăn 38 triệu bô của Thiên Tân

Con này hàng của anh lái lợn, không dây làm gì lởm của lởm, úp bô vĩ đại nhé

A7 là cổ đông lớn, A7 mua từ lâu rồi… mình cổ đông nhỏ lẻ chạy theo nó chỉ có chạy úp bô thôi. Đất không phải là vàng là tiền, bán ít thì dễ bán nhiều khó vô cùng hàng loạt tòa nhà xây dang dở, DIG cũng vậy tiền quái đâu mà xây…

nó đánh lên rồi bán lại CP cũ , tự nhiên được 50% làm gì ra trong vài tháng… Tổng số CP nắm giữ ko đổi chỉ nhỏ lẻ úp bô thôi. Không lẽ tự nhiên bọn HIM LAM nó bán hết CP để rút à?

KBC, NLG, GIL, TMS, DXG, TCH, SSI…cũng phát hành riêng lẻ. Sau giá vẫn lên mạnh bình thường bạn. TTCK là kênh huy động vốn tốt cho DN trên sàn. Còn chuyện cổ đông lớn bán mà giá vẫn tăng mạnh bạn xem lý do ở video này nhé, DHC HSG từng là các siêu cổ phiếu, có cổ đông lớn thoái ở vùng giá thấp, nhưng sau đó lại tăng cực mạnh. Quan trọng bạn nhìn hành động giá + khối lượng thôi.

mấy con này lái rút cổ đông nhỏ lẻ ra khơi ngoài đảo đầy kêu oai oái hết. Bạn nào vào chậm thì bị thôi…ai thích cứ mua mình chọn con khác

Thế thì lướt… Sao ngày nài cũng than thở gì thế

Nhảy vào luis mà chơi

Thì nó là cổ đông chiến lược, bỏ bao tiền ra cũng phải có lợi ích cho nó chứ. Nếu bạn bỏ một đông tiền ra mà quyền lợi chỉ như bọn T+ thích lướt lát úp bô thằng đến sau thì bạn có chịu không.

1 Likes

50% đấy rồi lại đầu tư vào DIG chứ có đi chỗ khác đâu bác. Không đánh lên thì sao mà vào rổ của quỹ.

DIG chiêu bài hút máu của nhà đầu tư nhỏ lẻ thôi. Các bác xách dép nhanh còn kịp

2 Likes

Bác chạy trước đi Bác, chạy qua chỗ họ Louis mua để bay cao bay xa lên tận hệ ngân hà :))

Có hàng thì ngon ATO sell đi, vào lệnh được rồi đấy
DAD cân tất
Khà khà
Có ccc hàng mà bán bày đặt
Bẩn thỉu chym lợn
Tử tế như lũ ca sý làm từ thiện nhỉ

Có hàng thứ 2 bán ATO đi
Dad cân tất
Có hàng ccc, chym lo.n bẩn thỉu

1 Likes