Dig-múc?

tiền đông phòng vệ.oẳng tất vào đông.tt tốt.tăng to.khuân đông tiền nhằm nộp hả? :laughing:

1 Likes

Oẳng làm lại, nhưng ko ham hố nữa, có nhiêu chơi nhiêu, cai dần bỏ nơi cờ bạc, ít tình ng này, mô phật

Qua cá tháng 4, oẳng tiếp tục hả ?biết nhận dg lối vẽ ra để chạy nổi ko?

dòm bd.lúc vôn to căn đi.sao biết nó làm dì?eu.mĩ đang loạn.1 số cao thủ bảo q1 dở.giá chết hẵng múc ít 1. :laughing:

đánh t+ dòm bd biết.lúc đập gẫy chen 101x dì đó.nó hốt.bọn Gà chạy sao không múc? :laughing:

Có phòng vệ đếch đâu mà đòi múc haha

người ngèo toàn thế.lúc hạt dẻ bảo múc cạn tiền.nó hất lên đéo bán nó làm dì?nó làm từ thiện chắc.kkk.:laughing:

Người giàu khôn thật :smiley:

1 Likes

dòi lúc bc xấu không hốt lại làm dì?nó bán bc phải tốt nhằm dử Gà múc. :laughing:

Lái tài tình lắm, để gà nhận biết đc lái ăn gì

Nói dễ lamd đc khó đó, mấy giầu, biết đx, khỏi đi cày

1 Likes

Em all in rồi bác
Giờ mặc chúng nó hất lên, hất xuống.
Em bảo em f0. chưa biết qtrr mà
Lần sau sẽ phòng vệ đông( nếu có lần sau :laughing:- lần này ko chết đã)

1 Likes

Ý là thấy nó sắp có cỗ mình mò đến từ lúc bắc rạp, ăn xong mình cắp đít đi về ạ. Ôi anh Phong cao kiến.

Lái lợn rất sợ những ai như bác phong :cold_face:
Nhưng khi F0 khôn lên, ko dễ lừa họ nữa
Giờ vẫn còn u lắm, ví dụ mình

1 Likes

DIG như này chắc bị cá mập ăn hàng, kéo nhẹ nhàng, đủ hàng ra tin thanh tra là các cháu mới biết mất hàng :laughing:
Sau đó là 10 cây ce
Về giá trị thật phải 30 cây ce

1 Likes

Cười gì, đến tôi còn đéo tin. Nhưng hô hào giống sieucophieu12345678 cái :laughing:
Mình cũng nhanh về bờ

1 Likes

Bác có lòng tin kiên định. Tốt. Một nửa của thành công rồi. Kiên định đến 2025 là ngon. Trong thời gian này học thêm tý võ nữa. Đại hội võ lâm lần sau mình trổ tài. Hê hê

1 Likes

Giá TB bác nhiu. Em xem giúp xem khi nào bác thấy bờ

Hêhê, chơi 1 cổ thôi
Giống ai 25 tủi bên Trung, bác phong lấy làm gương ấy là giàu.
:laughing::laughing::laughing:

2 Likes