Dig-múc?

cso gi ma cac a muc khí thê qua, hom qua sợ ko dám múc thêm

Vâng anh

1 Likes

phải kiểm súng cối hoặc súng chống tăng?nếu súng cối điều xe tăng tới.súng chống tăng cho máy bay tiêm kích. :laughing:

dứt khoái lái đang dửng mỡ dòi.kkk. :laughing:

SHORT FULL MARGIN ! :star_struck:

Súng trường chọi không lại chúng nó :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman: tán khiếp quá :surfing_woman:

Cản 13.6 khá cứng. Mấy lần công kích mà ko vượt được thì e rằng khó trụ. Mặc dù hôm nay xanh (cũng là điều tốt trong giai đoạn này). Nhưng giá ko vượt và KL ko tăng mạnh (<14tr) thì chưa thấy gì sáng sủa. Hi vọng vào tháng tới dần quay lại các cứ điểm 15 2x và 4x

Tặng ae vượt 16 thì Dig sẽ hóa thành DIGCE

uống rượu đi ae. :laughing: :+1:

2 Likes

mãi về sau nầy tôi mới hiểu.
đánh chứng phải múc lúc cắt mất din.tt giảm sâu.ndt sợ hãi lái đe doạ.và bán lúc hầu tất phốc mô. :laughing:

1 Likes

@BacKieuPhong bỏ đời rồi, vừa theo mấy anh giàu cầm tiền không biết làm gì đi short cổ đất :frowning:

Chết bỏ mẹ lại phải giầu huhu

Mấy thằng ngu đi short cổ đất, chim cổ đất…sắp cong đít đi cover lại hàng, ko nhanh múc sớm laii đua CE mệt nghỉ

Cướp

Cướp cướp

1 Likes

Bạn lại đánh theo sách rồi. Ai cũng biết nhảy vào cướp lại là lúc sắp bị bóp cổ đấy đến nhè hàng ra đấy. Bác Phong bảo mấy bác não to đang đi uống rượu rồi

1 Likes

Mình gom vùng 950-1000đ rồi bạn giờ chỉ ngồi im xem kịch thôi

Đúng.
Vì những lúc nó lên trong nghi ngờ
Đéo ai để ý
Giờ cả 1 đám cầm tiền chờ về 7xx, 8xx kia
Chắc bạn chờ về 5xx đi. Kkk
Là con hàng chết trôi, những ai ko ưa mạo hiểm ko nên vô nhé

VNI chưa chiết khấu bọn ngân hàng
Có về 7xx thì DIG nó cũng chỉ về 9,10,đáy cũ mà thôi

1 Likes