DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Ko tính cắt lỗ năm 2022 à? Giá vốn 14 nhưng 2022 cắt lỗ 70% bao giờ mới thấy bờ hả e :joy:

Cuối năm lợi nhuận chắc đc 10 tỷ.

DIG anh chưa bao giờ cat lỗ nhé chú em:)))thoi anh ben f.3.1.8 anh em choi DIG la biet ntn roi, chú em chưa biết cái cảm giác mua dig 1x-2x mà bán vùng 9x-1xx ntn đâu:))))

Khakha, chú em cứ chờ nhé:))))

Làm kèo DIG với PVD nhỉ?

Hai ông làm kèo đê. Tính theo giá tham chiếu ngày hôm nay, tăng theo tỷ lệ %, tôi nghĩ thời gian 1 tháng là hợp lý.

1 Likes

Ok đấy

Không phải tính theo giá, tính theo % cho công bằng.

Nhất trí

Đội nhóm nhà chủ tạch.
M.ày cãi làm lol à.

Ko mua DIG, ko có cp vào đây ăn lol à?

Để chúng nó hót, tao còn về bờ. Th.ằng n.gu này

Thế có nộp tiền pht cho bố con chủ tạch tiêu tiếp ko cu?

A ko chuyện trò với thằng h.âm như chú. C.út

Cay à, non lắm cu e

1 Likes

A lượn.
A cay b gì chú. Chú là con sâu. A cay bọn chủ tạch và thằng A7.

Nav bọn t+, bọn lướt tí rồi chạy như chú cùng lắm 300 trẹo.
Ẳng nhau, chim chóc suốt. A ko thích.
Thôi nhá.
Chú cảnh báo thế a cảm ơn. Giờ im mẹ đi

Khuyên thật ông bạn lên cơ cấu lại vốn, mất trên thị trường chứng khoán còn sống tới thời điểm này là còn lấy lại đc, thị trường chứng khoán luôn lặp lại mốc 1500đ, còn cp dính phốt nặng như dig k bao giờ lặp lại đc.

Bản chất DIG chẳng khác FLC là mấy làm dự án tràn lan mỗi chỗ tí chủ yếu xây kỳ vọng để đánh chứng bán giấy lấy tiền thôi

Như dự án Nam vĩnh yên lm từ năm 2009 giờ 15 năm chưa song, mỗi năm bôi ra 1 tí để đánh chứng thôi chứ nó có tập chung làm ăn gì đâu, các dự án Chí Linh,Lam Hạ, khu du lịch Long tân… cũng thế

Biết rồi. Khổ. M cũng quan tâm thế.

Còn giữ hay sút

Giá vốn tôi 12 thôi, với thằng bẩn như DIG này chỉ mua lúc giá chết thôi, giá chết của nó là 10-15