DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Giải thích hộ sao cho Thiên Tân vay 1300 tỷ mãi ko trả là sao?

Hy vọng có DIG trong đây???kkkk

Chịu khó đoc lai năm 2020-2021 nhé chú em, nó ghi rõ ràng hết rồi, mấy CL như chú em chỉ có cái miệng bo bo.

Kế hoạch pht rieng lè có 2 tổ chức mua:)
Đừng nóng vội, đến đó sẽ rõ ràng,kkkk

2 Likes

Trời cái đi.t ! M nghĩ con Dig của m ngon lắm hay sao mà đu lên cao vậy ku? Tư duy m vậy thì mãi con này nó chả lên là đúng

Bữa giờ theo trường phái nào cũng ăn trừ thể loại cứ ôm dig như chú , giá bao nhiêu cũng hô , đếm cua cho lắm vào con ngta tăng hết rồi còn ngồi đếm mãi éo ra

M ngu. lắm con ạ. Chọn con nhẹ gánh mà chơi, con có trend thì éo chơi cứ ngồi chờ nó cắt tiết rồi nghĩ ai cũng sợ mất sợ cắt , dig của m tất đấy

Dig nó ko có quá xấu, nhưng ko có làm gì tốt. Cái quan trọng nhất là nhỏ lẻ đu bám thì éo ai bỏ 1 núi tiền ra đánh. Đơn giản vậy mà tụi nó cứ phân tích phân teo ngồi chờ năm ngoái đến năm nay.

:))))chú em lại lo cho anh giống chú CST:)))

Cái này là DC4 mà
DIG chiếm có 36% DC4 thôi mà

HL sướng nhỉ
bán giá 100 - 120k

Giờ bỏ 1/4 1/5 mua thì được cả Rổ

Oánh CP thì lên như vũ bão

Vẫn là 1 nhà 36 thôi bác dc4 đc hôm tím kí hđ thi công hôm sau lại đâu ra đấy

Đại phước nó xong plo rồi mà

NLg giống DIG bị pháp lý hon 2 năm nay ko chuyển nhuong duoc DA Dai Phuoc, giờ NLg-DIG ok rồi bác

1 Likes

Dig nó chơi vậy bố bảo không dám đu vào, haha.

1 Likes

Từ giờ đến cuối năm, cuộc chơi của NTL, TCH kết thúc sau khi đã đạt đỉnh chu kỳ book lợi nhuận. Cuộc chơi sẽ chuyển sang DIG kéo dài đến hết 2025 khi mà DIG bắt đầu bước vào chu kỳ book lợi nhuận. Cuối năm nay cứ 45-50k cái đã. Kkk

2 Likes

Nay làm cây trần cho anh em khí thế nhỉ =)))

Cụ Mập với cụ Lục bớt Khà khà thì em nó mới ổn đc.

Tôi vẫn giữ quan điểm em nó sẽ về dưới 25, đi ngang rũ hàng mới lên dc. Anh em chưa nên múc vội nhé.

1 Likes