DIG Tổng Lợi nhuận 4 năm tới có 15k tỷ so vs vốn hoá hiện tại 49k tỷ thì cũng k hấp dẫn lắm?

Chúng mài giỏi tuần tới đẩy DIG lên đi. Tt vả cho vỡ mồm … 3x thẳng tiến các con nhé

Tao chợ búa nhưng còn để mặt thật, mày cái loại trộm cắp bất lương mới đi cắn càn k dám để mặt như vậy

Tuần tới tt sẽ trả lời chúng mài… tt sẽ đập vỡ mõm chúng mài nhé…

Mấy thằng lái lên lùa để bán đỉnh cp bds chứ cái gì. Thị trường cứ bank tao mua. Tao bán cp bds rồi.

Thầy bà gì mấy thằng lái. Nó lqix maqys trăm và cả ngàn % rồi nó lùa cho đu đỉnh. Đợi có thằng vác súng đến nhà nó thì nó sẽ biết.

Đợi 1 2 tháng nữa kéo qua giá 120 mà bạn.

Người ta có tiền người ta tự biết tìm hiểu thông tin kỹ lưỡng bạn trẻ ah. Bạn trẻ không cần phải lo hộ tiền xã hội nhé. Nếu bạn lớn tuổi theo như bạn nói, vậy bạn có con rồi chứ? Nếu giờ có thằng khác chửi con bạn bại não, ngu đần thì bạn có nhào vào đánh thằng đó không? Trả lời được thì bạn sẽ tĩnh tâm lại. Để phước cho con cháu dần đi nhé! Quả báo thường đến muộn nên người ta ngỡ nó không đến.

Tuần sau DIG xanh tím thì a e nói. Giờ đang giảm hơi yếu thế.
Hic. Âm 7%

Dig tầm nhìn vài năm tầm nhìn gì 1,2 tuần mà lo

Ừ thì bank kéo, kéo để cân bằng tt thôi, đòi ăn được của nó đợi đến mục xương. Mà vốn hóa của bank chiếm khoảng 29%, BDS khoảng 27%. Mạnh ngang nhau, Bank ko kéo thì có BDS kéo, Chẳng qua bank mà xấu thì cả thị trường nó xấu theo, vờ ni lên như thằng cụt chân. Chưa kể, dòng vốn nếu thoát ra từ bank sang các dòng khác. Bảo bank ko kéo thì bds đi vào lõi quả đất thì quá ngu… kkk

Thế bạn bán cp bds ai mua cp của bạn thế? úp bô lên đầu kẻ đến sau nghe vẻ hả hê nhỉ? đi nói tưởng đạo đức nhưng thực ra là thất đức. Khi bán gì đi hãy mong ng vào sau thành công may mắn, kỳ vọng m đến đó thì ăn tới đó thôi. Bán xong đi chim chỉ là tư tưởng kẻ tiểu nhân, đổ bô lên đầu kẻ khác làm bạn vui thì một ngày b cũng sẽ bị đổ bô lên đầu.

Tuần giao dich mới tt sẽ vả vào mồm bọn láo nháo, bố láo, ăn cắp, bơm thổi
Ace mới đầu tư thân trọng nhé… cổ phiếu đã đi qua đỉnh. CEO, DIG

Buồn cho mày ngu trước đi đã

mày về bảo cả họ nhà mày bán hết nhà đất đi gửi tiết kiệm xem cả họ nhà mày có chửi mày ngu ko nhé

Óc lợn. Có hiểu mình đang nói gì k?

Mấy ông này còn chơi luôn hệ tâm linh niệm nam mô à di đà phật trù người ta nữa… Lạy mấy ông

Thương anh em

Lùa gà kệ nhé. Sàn chục phiên nữa tính

Ôi dồi ôi, nó là kế hoạch em ạ. Em chim lợn này đầu óc đơn giản quá.

Bọn đàn em lái lợn bán nhà mà mua cho anh em họ xuống tàu chứ??? Sao toàn lùa bán suốt ngày thế. Vì thực ra dig có 20.000 ceo có 12.000 là đắt lắm rồi.