DIG và PDR bạn chọn mã nào?

,

bác chậm chân rồi thôi ngồi ngắm e nó tím 15 phiên nữa đi​:rofl::rofl::rofl::ok_hand:,hàng tay to nó múc 1k tỷ còn éo đâu nữa mà bán

Tiếc quá. Nhưng chưa biết bán cp nào để mua (vì cp bán cũng tiếc). Chờ mua muộn 10%.

■■ vãi thiệt chưa đầy 5 phút múc 100tr cổ đúng là tat to ko cho nhỏ lẻ múc

PDR phải trôi thêm 100 củ cổ nữa mới chính thức giải cứu. Hnay có thể là chưa đủ.

1 Likes

Các pác Tiền gửi bank ghi nhận cuối kỳ báo cáo. DN gửi bank tạm thời hoặc sử dụng cho mục đích khác…

Cổ sàn các pác thuyết âm mưu, cổ tăng cũng thuyết âm mưu nghi ngờ.

Mỗi bác mua vài trăm cổ đọc báo cáo tài chính làm gì cho mệt ạ. Vùng giá này đã quá thấp rồi. Cổ nén bật tăng giá tối thiểu 14%. T+ là 1.5 ngày.

Nếu thực sự yêu PDR thì sẽ ko cần tranh mua (tranh cũng khó mua lúc này). Cp tăng bền sẽ có rung rũ (lúc đó có dám mua?). Chấp nhặn mua cao hơn 10%(có thể hôm nay đc mua giá khuyến mãi thấp hơn 5% hôm qua).

á ■■ thôi rồi 40tr ato,quơ làng ơi

2 Likes

image

xuất phát sau liệu có đuổi kịp và lấy lại vị thế VN30 không ???

1 Likes

PDR nay rung lắc mạnh nhưng vẫn đóng cửa dư trần. Ngày mai rũ thêm rồi tăng trần 5-6 phiên nữa thôi các bác
=> Ngày mai rung lắc là cơ hội, nhìn thị trường như vậy nghĩ phân phối nhưng chả phải phân phối nhé!!

2 Likes

PDR vẫn ngon trần từ mai cho đến cả tuần sau

1 Likes

khả năng DIG mai đo sàn

Phât đạt có vị j đi số với dig . Dở người

Mai rung lên tàu Pdr liệu ổn k b

Phát đạt tuổi gì mà so được với DIG …

bé nó bán rùi bạn ơi,bướm nhỏ nên thế thâu​:rofl::rofl:

PDR cổ phiếu BĐS tăng mạnh nhất hôm nay và sẽ tím cứng trước 14h sau khi rung lắc sạch hàng T+. Tím rồi thì chả còn ai bán, cứ thế phi 5-6 cây CE cho máu!

mà theo bác mấy phiên ato trước hàng trong tay to hết sao h hàng lại nhìu thế nhỉ

f8b3b0084134986ac125

Thêm DVC vào nữa thì PDR quá nhiều tay to nhập cuộc

con DGC về giá mấy thì múc được bác?, em thấy kqkd và các chỉ số của nó khá tốt nhưng em thấy giá cp DGC hiện tại khá cao so với giá trị sổ sách nên ngồi nhìn thôi không giám vào. Một F0 mới học đầu tư chứng khoán được 2 tháng hỏi ạ :grin: