DIG - Ve sầu thoát xác hay nghệ thuật lấp GAP? Game lớn khi Thiên Tân thoái hết 60tr cổ phiếu

Hay nhỉ, khá hợp lý!
Thanks ông! :grinning:

Trùm tôi cũng cám ơn vì tự nhiên nhắc con CEO làm tôi vào soi chart của nó thấy rất ổn, tạo lập đã đủ hàng để thốc lên . Cho nó vào watch list

Kể ra mà hỏi trước 1 ngày thì hnay CEO về 26.6 -26.7 t sẽ mua mạnh. Cược là nó không thể thủng 26,5 được. Có thủng cũng rút chân

2 Likes

hôm nào cho em bái sư học đạo với trùm ơi

1 Likes

Trùm mạnh dạn phán 1 câu cho minhf NVL cuối năm nay có giá bao nhiêu, để mình giữ đến cuối năm phát. Thank trùm

Về kỹ thuật là vậy, nhưng cần xem thông tin này nữa: CEO sẽ phát hành riêng lẻ 1:1 giá 10k trong khi giá thị trường 27K, do đó cổ đông hiên hữu bị rút ruột nhiều nên không còn ngon nữa ( chưa kể bọn lãnh đạo, sân sau sẽ âm thầm bán để múc giá 10k nên có rủi ro giảm giá)

Phát hành cho cổ đông hiện hữu mà ? Liên quan gì

1 Likes

Phát hành riêng lẻ ( cho lãnh đạo và đối tác), cổ đông hiên hữu ko có

Sẵn trùm soi giúp mình chart DXG với. Thấy nó mấp mé ma200 kỳ vọng vượt sớm ko bít khả quan ko đây.

DXG vượt được. Canh vùng điều chỉnh ở 16.8-17.1

1 Likes

Kỳ vọng nó cao nhất nhịp này bao nhiu trùm? Bác vẽ chart hộ e với. Thanks bác :kissing_heart:

DXG đánh hơi chi li nên có 2 kịch bản để đánh

• Vùng cản tại 16,2 có thể bán ở 16.1 rồi đợi vượt 16,2 quay lại test mua
  • Ôm lì đến lúc điều chỉnh mạnh ở 16.8 - 17.1

Trong thị trường này tôi nghĩ chọn phương án 2 sẽ hợp lý hơn.

2 Likes

Thanks bác trùm nha!

2 Likes

Làm gì có chuyện đó, như zậy ai đi làm cổ đông?
Thứ 2 là ■■■■ kia chắc méo phải a7 rồi, tư duy ổng ko lướt sóng kiểu đó đâu

Untitled

Nhiều người hỏi room nên Trùm lập 1 cái room Za.lo nhỏ đánh T+ ai quan tâm thì vào nhé.

Trùm sẽ dùng 1 tài khoản với NAV nhỏ để trade T+ và sẽ công khai cũng như cập nhật cho mọi người xem trong group này.

1 Likes

Ad cho nhận định DIG sau phiên nay với.

Update về DIG: Tuần trước Trùm có nhận định nếu DIG bứt lên được fibo 0.236 ở 22.1 thì sẽ hướng tới vùng giá 26.

Điều kiện để xác nhận xu hướng này là 1 cây nến xanh đóng cửa cao nhất vol khoảng 25m trở lên. Tuy nhiên hiện tại DIG đã không thể bứt lên được nên tạo lập họ sẽ rũ xuống để tích lũy.

2 Likes

Trùm tôi đã chốt hết DIG ở tuần trước, hiện tại quan sát tìm điểm vào.

1 Likes

Hôm nào Trùm có điểm vào thì Trùm lại xuất hiện tiếp nhé.

:smiley: phải tối ưu hóa lợi nhuận, điểm vào có thể đẹp nhưng lợi nhuận chưa chắc đã bằng mấy mã trong group đâu

1 Likes

2 nến gần đây của DIG vol to, xấu. Đang muốn tìm điểm cân bằng, chưa nên vào DIG lúc này vội

2 Likes