DIG - Ve sầu thoát xác hay nghệ thuật lấp GAP? Game lớn khi Thiên Tân thoái hết 60tr cổ phiếu

Hay quá bạn ơi

2 Likes

Game đã được set up như vậy thì cứ thế mà chơi. Thiên tân bán ai kì vọng thì mua thêm. Chúc các con dân đẫy mồm

https://vietstock.vn/2023/03/thien-tan-khong-con-la-co-dong-lon-nhat-cua-dig-739-1049910.amp

1 Likes

Thiên Tân khả năng thoái hết , hôm nay lại thoái hơn 30 tỷ

1 Likes

DIG liệu thoái ra ngoài thật không hay chỉ là đẩy hàng ra ngoài tài khoản vệ tinh khác để rồi tạo lập giá bác @TrumCuoi.TA ?

Họ thoái nhưng có đội khác gom lại tức là có sự thỏa thuận ngầm ở đây. Đội mới họ đánh lên đến đâu thì còn phụ thuộc rất nhiều yếu tố tuy nhiên chỉ cần căn cứ vào giá thoái vốn là biết giá gốc của tổ chức mới

2 Likes

Mình thấy có thể một hình thức gửi hàng cho đội khác để cam kết quẩy giá. Khi cổ đông còn lại đều là nội bộ thì ko thể thích là bán được mà phải đăng ký. Các đội sẽ tránh dc cảnh Thiên mua bán trong pham vi 1% tác động giá. Dù là gì thì đây có thể là khởi đầu cho nhịp tăng của DIg bác nhỉ?

thường thì sau khi tổ chức thoái xong sẽ không kéo lên ngay mà rũ 1-2 nhịp lúc đó mới là đáy nhưng vào lúc vĩ mô tốt họ sẽ kéo luôn. Dù gì thì vùng này cũng là đáy rồi, có rũ về 11 thì cũng tự tin mà nắm

3 Likes

Ae còn hàng không? ^^

1 Likes

Game này chỉ mua thêm chứ không bán

5 Likes

Chúc mừng Trùm nha

3 Likes

Chúc mừng toàn Thị trường chứ cô nương

3 Likes

Nhận định của Trùm và cp Trùm giữ ý. Còn toàn tt ng mua kẻ bán lúc nào cũng có. Người hồ hởi, người nuối tiếc….

2 Likes

Bán xong mà CP nó chạy không được cay cú, còn rất nhiều cơ hội khác. Thời gian cay cú đó đầu óc sẽ không tỉnh táo để phân tích được. Luôn phải suy nghĩ: Chốt lời là tốt rồi

5 Likes

Phải giữ tâm tĩnh, nó lên đợi nó chỉnh vào lại hoặc chuyển sang yêu em khác Trùm nhỉ. Đừng lỗ là được, nhiều lỗ lắm rồi ;))))

2 Likes

Trùm xem giúp em con Ceo được ko? Lần này có vẻ hơi yếu trong dòng

1 Likes

Khi nào đến cảnh giới: Bán đúng đỉnh không thấy vui, cắt đúng đáy không thấy buồn tức là lúc đó đầu tư chỉ lấy tiền thiên hạ đút vào túi đố ai lấy đc đồng nào của mình

4 Likes

CEO, L14 nó tăng chậm do trước đó nó tăng mạnh rồi. Vẫn trong Trend tăng mỗi ngày tăng 1 chút rồi bụp phát 1 cây tím 10% . Nhìn chart thì thấy đang muốn rũ 1 cây đỏ nhẹ khoảng 4-5% để bắt đầu 1 chu kì tăng mới

5 Likes

Cảnh giới đó em gần đạt được rồi, nhưng đó là về tâm lí, còn kiến thức để canh đỉnh đáy thì chắc còn lâu lâu Trùm ạ

1 Likes

Có thông tin tích cực cho ae cầm bđs, sửa đổi tt16 cho phép Ngân hàng đc mua lại trái phiếu DN. Đợt này Trùm dự dòng nào sẽ nẩy mạnh nhất ạ? Bđs, chứng?
hình ảnh

2 Likes