DIG - Ve sầu thoát xác hay nghệ thuật lấp GAP? Game lớn khi Thiên Tân thoái hết 60tr cổ phiếu

Trùm thấy TT khả năng còn đi lên nên sẽ cố gắng tối ưu hóa lợi nhuận bằng cách dồn vào BĐS. Bank, ĐTC tạm dừng nhịp này và sẽ vào lại lúc khác.

2 Likes

Trùm giờ múc bds có sợ ko trùm

Em sợ hoa hết cả mắt rồi

Như Trùm đã nhận định tốc độ tăng giá của DIG sẽ gấp 1,5 lần của DXG và đây là kết quả : DIG nửa tháng tăng 19%, DXG 1 tháng tăng 25%

image

image

4 Likes

Chính xác… DIg toàn tay cờ bạc vào múc nên nó tăng khiếp :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

Em cảm ơn Trùm. Lần này Trùm tất tay DIG à?

Một số mã Bank tuy hiệu suất đem lại không cao nhưng an toàn. Cô nương có thể lựa chọn phương án này

2 Likes

Phiên mai Trùm sẽ quyết định do NAV cao . Vài chục k cổ không vấn đề gì nhưng vài trăm k cổ cần phải hết sức cẩn thận

5 Likes

Bank giữa LPB & SHB T chọn con nào ở nhịp này?

1 Likes

Theo cảm quan thì Trùm chọn LPB

2 Likes

LPB hiện nó đang ổn cả về TA & FA, nhưng con này tích nền chặt quá dễ làm nản chí người cầm nè T.

1 Likes

2 Likes

có tao nhé

Lại hư rồi. Tưởng sau đợt vùi dập rút ra đc nhiều bài học và ngoan hơn. Tình hình chắc tích cóp tý tiền. Lại bị vặt hết thôi cu em.

T lâu lâu lên diễn đàn vẫn thấy thằng như m rảnh lol vãi

Cu em vẫn cay cú và hiếu thắng vậy? Vậy các anh em lên diễn đàn đều rảnh lol vãi??? U vậy?

1 Likes

Có vẻ chỉnh đủ rồi đấy nhỉ

Tuần này dig có lộ đầu 14 ko T?

1 Likes

Tăng đến đâu còn phụ thuộc thị trường nữa. Chỉ biết nó sẽ tăng thì yên tâm mà cầm hàng

3 Likes

Hôm qua Trùm có nói DIG nếu chỉnh 2-3% full margin vào . Vậy mà đỏ 1% không chỉnh thêm, khỏe thật

2 Likes