Đỉnh cao!7 lí do giá đất tăng miệt mài

Xếp hàng phía sau xa xa chút cũng là vinh dự rồi cụ ạ

1 Likes

làm đệ tử huyền thoại,chân lí hơn làm vua xứ vịt,ngan. :laughing:

1 Likes

lí do làm vua dân tộc đần độn.có ngày nó mang bọn ta ra xử bắn.chết không dõ nguyên nhân.

1 Likes

còn leo mãi.

ok.bài này cho đồng bào tôi,quan tâm nhất là những thành phố lớn,đô thị trọng tâm.hết. :laughing:

đọc tí. :laughing:

ối.900k tỉ làm đường. :laughing:

1 Likes

thập kỉ cho đất. :laughing:

1 bài diết 10 ngìn bài media.giá trị sử dụng trăm năm.

luân phiên.đường có,đô thị có,kcn mới đất tăng là đúng.do kì vọng tăng.

lên.ôm đất,cổ đất không bị doạ.

moi tí.kkk.:laughing:

Muốn thành công trên TTCK cần phải có kiến thức và tuân thủ các nguyên tắc! Theo tôi nguyên tắc thứ 1 là đầu tư bằng tiền nhàn rỗi, không vay mượn; thứ 2 là phải đầu tư dài hạn quên nó đi; Thứ 3 là phải chọn DN tốt mua rẻ dưới giá trị , càng giảm càng Múc! Có thế thôi mà rất ít người làm được nên chỉ 5% là chiến thắng vì họ đều muốn giàu nhanh! Haha họ không biết rằng trong dài hạn 10 năm trở lên TTCK phải đi lên! Haha

1 Likes

Bác đánh giá thế nào về tin NHNN k nới room tín dụng 6 tháng cuối năm.trước bác tự tin tuyên bố room tín dụng bắt buộc phải nới.

1 Likes

Haha không thể không nới rum TD. Tôi khẳng định nhé.Không nới thì NHNN sẽ bị KL vì trái NQ Quốc Hội. Haha phải dùng đầu mà nghĩ bác nhé. Haha

1 Likes

Bác cứ nghe media hù doạ làm gì tôi tự tin luôn. NHNN bắt buộc phải nới rum TD 6 tháng cuối năm 2022 cho tiền rẻ ra 800 ngàn tỷ phải ra trong năm 2022. Haha trái NQ Quốc Hội là lại quy TN đấy. Haha tăng trưởng kém do TD là bị KL, lạm phát cao NHNN cũng bị KL nên đang cân nhắc thận trọng thôi. Giảm xăng liên tiếp là cơ hội để tiền ra vì áp lực lạm phát giảm khi xăng giảm. An tâm nhé!Haha

2 Likes

ok.đúng.

1 Likes

yên tâm.có mỗi bài đánh đổi bơm tiền lấy gdp.đổi bài gdp còn mấy %.siết giỏi 1,2 năm lại tháo cống.kkk. :laughing:

nó phang câu khẳng định mạnh quá nên bọn gà chúng em sợ bác ạ “Sau bao mong ngóng của thị trường, cuối cùng, Ngân hàng Nhà nước chính thức tuyên bố không nới room tín dụng trong năm nay”.

1 Likes