DL1 Siêu cổ phiếu Penny tăng trưởng - Tài sản hơn vốn hóa hàng chục lần

DL1 vừa có lệnh 1tr sang tay, pha rung rũ để đi lên nửa cuối tháng 4. Đón kết quả KD quý 1

:pray: lạy cụ

1 Likes

Rải lệnh dần :laughing:

1 Likes

Sáng tôi đặt 3.8 khớp hết r bác ạ

1 Likes

để mai mua giá đẹp có hơn không

Biết được thì bán nhà mua lâu rồi bác

bắt sàn ăn 6% trong phiên nhé

Mua để đó thôi chứ ko lướt lát

Những ai bán hôm qua và hôm nay còn lâu mới dám mua lại. Chứng khoán bao đời vẫn vây

1 Likes

Nâng hạng thì DL1 giá không dưới 20

1 Likes

Bác có tt gì mới về DL1 chưa

Em đi xa quá… em đi xa anh quá…:partying_face::partying_face::partying_face:

Chỉ có cổ đông là khua mép hàng ngày thôi chứ doanh nghiệp vài ngày ra 1 tin mới thì thời gian đâu lo làm ăn phát triển :sunglasses:
Từ 1/1/2024 thu phí BOT tăng 15% giá vé. Điện thu đều đặn, nhà máy điện tử làm hết công suất. Giờ 2 dự án BDS khởi công tiếp thì DL1 đu không kịp mất.

Đất đai gì 21.000m2 kẹp giữa Mũi đèn đỏ với Phú Mỹ Hưng 500tr/m này bán ai mua :laughing::laughing::laughing:

Nếu tỷ giá chạm vào vùng SBV sẽ can thiệp thì lúc này họ sẽ có nhiều công cụ để xử lý và tuỳ vào việc SBV dùng công cụ nào mà sự tác động đến thị trường sẽ khác nhau. Chuyên gia Wigroup đưa ra 4 khả năng có thể xảy ra và tác động của từng phương án đối với thị trường chứng kkhoán.

Em đã từng bị mất kha khá do nắm giữ DL1, tự nhận thấy mình may mắn khi cắt lỗ giá 5 rồi nhảy sang đúng sóng đợt vừa rồi nên gỡ lại được gần hết. Cũng cay lắm các cụ ạ, vẫn theo dõi muốn phục thù con DL1 này nhưng nhìn tình hình hiện tại chưa thấy khả quan gì nên em cũng mạnh dạn khuyên các cụ là đừng vội nhảy vào làm gì. Giữ tiền cho chắc, gửi ăn lãi suất, đợi tín hiệu nhảy vào cũng chưa muộn.
Trừ khi thời điểm này công ty có đột biến gì đó, nếu không thì thời gian phải tính bằng quý mới mong có tín hiệu tích cực.

Gạch đá em xin chịu, các cụ cứ thẳng tay.

Bác nói đúng, phải chờ bằng Quý, ai kiên trì được thì giữ. Hàng này t+ không ăn được đâu.
Nhưng mục tiêu đích đến tôi lại khác. 2x

theo mình thị trường chỉ hồi phục thôi, vì chưa call magin chưa hết thì chưa thể tạo đáy dc

Tỷ lệ Margin hiện đang thấp mặc dù giá trị cao. Room margin đang thừa 300.000 tỷ bác ạ

Điện và BOT mỗi năm đủ mang lại cho DL1 từ 50-70 tỷ lợi nhuận. Penny trên tam sàn móc lòi ruột cũng không có. Năm nay còn cao hơn khi nợ giảm gần 700 tỏi, lãi suất hạ gần nửa
Bến Xe đang mang lại nguồn thu lớn hơn khi vé máy bay tăng cao.
2024 là sự đột biến của nhà máy điện tử Ansen khi kết hợp cùng Skyworth sản xuất tivi xuất khẩu
2024 cũng hứa hẹn 2 dự án BĐS đất kim cương khởi công lại.