DLG - Zombie tái sinh hay chờ ngày phân hủy?

Đầu tuần nằm sàn sắp tới quý II, con này chắc lại về 1.x

1 Likes

thanks bác, em mới tham gia thôi :smiley:

1 Likes

nếu đến hết 20/7 mà cô Hải thông báo không mua đủ với giá này thì coi như hết game ,quá rủi ro điều kiện thị trường này

1 Likes

Kịch bản là ép xuống lại 1.x cho bà Hải mua 10M cổ chứ giờ giá này không đủ tiền.

1 Likes

Em nghĩ là Chị Hải mua đủ rồi bác vì những phiên gần đây khối lượng giao dịch khá thấp công với việc các anh nước ngoài múc cũng nhiều nên nó sẽ đánh lên thôi mà phải chờ tờ A4 của Chị Hải đã rồi các anh mới đánh, còn giờ thì tiếp tục đi ngang chờ thông tin tốt quý 2 sắp tới

1 Likes

Đợi tờ a4 ra thì nó đã đánh lên được mấy phiên rồi, ra a4 chỉ là để up bô thôi. Sáng có phiên thỏa thuẫn 1M cổ thì vẫn chưa gom đủ đâu

1 Likes

trần rồi , DLG đánh khó chịu quá

1 Likes

hôm nay em nó tím mà tôi cảm động quá mn ơi :(((

1 Likes

Chúc mừng bác nào bắt đáy hôm nay cũng hơn 10% rồi, hàng này ăn T+ ổn rồi.

1 Likes

Ace vẫn chưa nhìn ra được mục tiêu trước mắt sao. Có cần chỉ tận nơi k.

1 Likes

:grin: :grin: :grin:mong bác chỉ giáo thêm

2 Likes

chỉ cho em với bác

1 Likes

Theo như em tính toán thì mai bắt đầu chạy nhé ae vững niềm tin về mệnh

2 Likes

Hôm qua gom hàng hôm nay không vào, mấy anh lái vui quá

1 Likes

Tây bán nhiều quá , t theo dõi thấy tây bán mạnh là khả năng còn xuống nữa .Không biết bao giờ ra báo cáo quý nhỉ các bác ?

1 Likes

Nước ngoài cao lắm thì 200k cổ chứ có nhiều đâu ảnh hưởng, con này lái không vào thì chỉ có chết chìm thôi.

1 Likes

Tất nhiên , nhưng tây mua bán cứ như chỉ báo vậy .Bác thấy xem hôm nay lại giảm mà .Cảm giác lái bán hết rồi vậy ,lực yếu quá

1 Likes

Đợi tờ A4 ngày mai, hoặc tuần sau thôi

1 Likes

không yên tâm thì cứ bán đi thôi ,chứ đợi chờ xem ra cũng khó ,thị trường này khó đoán lắm .

1 Likes

Vẫn giữ thôi, chứ không nên động đậy lúc này

1 Likes