Đọc vị động thái của chính phủ để đầu tư phù hợp

, , , , , , ,

Tôi quan tâm gì ngắn hạn, ông cứ lo túi tiền của tôi, để cuối năm nhìn lại là biết, đầu tư mà canh bảng thì đầu tư làm gì? Ông lo việc của ông đi.

A7 chạy lâu rồi để lại người anh em thiện lành ở lại. Hazza.

Thôi chấm dứt ở đây, A7 đầu tư nghiêm túc và tử tế nên ông ko đầu tư theo A7 thì im miệng lại.
Ông lo cho HPG và TCB của ông đi, đang dò đáy đấy.
Lại còn CTG, Phím con CTG thì ăn gì, dùng vốn to hiệu quả kinh doanh thì nhỏ.

Người anh em tâm lý lại giống hội đa cấp nghe truyền giáo. “1 năm nữa chúng ta sẽ thành tỷ phú đô la”:))

Xúc ngay NSC, INN, DHA để về bờ =))

Ông ko hiểu gì về BDS, Đừng nói bậy. Tiền ông kiếm dk bao nhiu thì cũng chảy về đất thôi. Cổ tôi giảm là bình thường, đầu tư ko theo sự lớn lên của doanh nghiệp chứ ko phải đi ăn hôi.

Người anh em bán chưa, không tý là không còn cầu mua để bán đâu. Giá trị thực 30k, mà giờ giá đang 70k.

Cho hỏi sản xuất kinh doanh mà kém thì dân lấy cứt ra mua BĐS của mày à mà lúc loz nào cũng kêu đất x5 x10 ? Tiền mà đéo vào sản xuất kinh doanh thì vài năm nữa cứt mày cũng đéo có mà đút vào mồm đâu. Già mà ngu

1 Likes

Chưa biết mèo nào cắn mỉu nào nhưng em phục chỉ số cảm xúc của bác cao đấy :D.
Một bên đúng nghĩa tranh luận, một bên đúng nghĩa chửi.

2 Likes

Các bác cứ xem vụ Srilanka vỡ nợ mà vận vào Việt Nam trong tương lai. Ví dụ sinh động dễ hiểu.

Vui vẻ là chính, chứ kiếm tiền hay lỗ tiền trên này được đâu bác =))

Nay cổ lương thực có LTG thanh khoản cao chạy trước rồi nhé, nhỏ lẻ xúc sớm NSC không nhỡ tàu =))

Tính trên 3 năm NSC gần như chưa tăng giá cổ phiếu, chậm hơn thị trường rất nhiều =)) Dư địa tăng giá cp rất lớn, chờ KQKD q1 xác nhận để vượt dỉnh mạnh mẽ.

Cụ nào thích mua cao rồi bán cao hơn thì mua siêu phẩm INN. Còn mua hàng tích luỹ chưa tăng mạnh có thể x lần thì xúc NSC.

Vinmart tập trung bán sản phẩm NSC, bố trí các vị trí ngon nhất.

Chủ pic bất mãn xã hội vì éo đủ tiền mua đất

Mua đất để bốc đất ăn à, DIG tớ cảnh báo anh em từ 100 giờ về 70. TTF cảnh báo anh em từ 17 giờ về 12.

Mày ngu lắm, thế mày mua phân để bốc phân ăn à. Chỉ thằng thành đạt trăm nghề rồi đi đầu tư bds chứ chẳng có thằng dái nào đầu tư bds rồi mà đi làm mấy cái linh tinh đâu, ko tin hỏi Bầu Đức

Người anh em mới xúc dig 120 nên giờ đầu óc bị tâm trấn à =))

Nhưng thằng thành đạt xúc DIG từ 30, còn lên 120 đổ lên đầu người anh em đấy. bao giờ mấy cổ đất giảm 50% nữa anh vào giải cứu =))

Mà người anh em có NSC chưa, cổ tức sắp ăn lồi mồm rồi đỡ phải bốc đất ăn.

Mấy đồng lẻ cổ tức lồi mồm thế éo nào đc. Ông tự tin thế có dám hứa nếu con hàng đa cấp dig vượt 125 thì ông bốc cứt ăn ko., Tự tin thế thì thể hiện đi, dig là hàng bơm thổi, sắp bay 50% nữa đấy

DIG bao nhiêu anh em tôi đã cảnh báo rồi, người anh em mấy hôm nữa lại lặng lẽ rời đi :))

Nhớ xúc NSC để về bờ kẻo vk con lo lắng.

Uhm, tự tin thế thì thề nếu về 125 mày bốc cứt ăn đi. Mày hứa đi bay 50% t cũng cam lòng

Bọn chúng mày cũng chỉ đi bú fame người khác dụ mấy ae f0 mua mấy con hàng để úp bô thôi, trình ngu bỏ mẹ ra, tỏ vẻ nguy hiểm,thấy ngu. Chả hiểu mẹ gì về nông nghiệp cũng phân tích, gạo lúa là thứ rẻ mạt nhất mà tất cả nông dân đều éo muốn dây vào nhé