Đồng Hành Cùng Đội Lái ..... HÃI ANH RỒI........siêu phẩm kinh điển 3 sòng

Hahaha

HAR FTM vẫn CE thì chưa có pic mới đâu các bác

BTN giá 4.7 hôm bữa lên 60% bác không bán. Em thấy giá hôm nay cũng còn 29%. Đi cướp tàu lên được giá bao nhiêu là do lái bác ạ. Muốn kỳ vọng cao thì chấp nhận rủi ro cao bác ơi.

1 Likes

Đúng rồi bác. Nên đa số cổ nào Ce 3 phiên hàng về em điều táng hết an toàn . có chỉnh thì vô cover lại. Và thay máu cho người sau.

1 Likes

Mai em cắt luôn BTN , làm pede đở ngày 20/10 để có cơ hội lên tàu cùng mấy chị em :sob:

Em chưa biết bao nhiêu thì bán. Cơ bản bữa em lên tàu giá cao nên chưa bán. Hàng này cũng ngon nên em ko ngại để lâu bác ạ.

Sáng bận công chuyện bỏ lỡ 5 7p mà không kịp lên tàu FTM. Har còn có 2 3 ngày theo dõi giá để vào. Không biết mai có lên kịp tàu cùng mọi người không.:sob:

HAR bác lên là bà con úp đấy hihi

1 Likes

nay đội lái hơi tiểu xảo chút bà con mà đặt giá sàn từ sáng có khi lại hớt được chút hàng của đội lái :smile:

1 Likes

Mai dự CTC ATO Ce chạy luôn bác nhỉ. Các anh lái đã gom đủ hàng

chuẩn bà con…pic mới là HOA HẬU tháng 11

18 Likes

úi HAR bà con tắm bia 40-50% rồi bác còn vào…FTM mai 2 ce cũng 10% rồi bác

10 Likes

Thế để e gom tiền đã

Nếu cảm thấy đạt kỳ vọng rồi thì bán, còn đâu để lộc người sau. Còn hôm nào thấy yêu quá thì giữ lại. Mà kiểu đã giữ lại thì lợi nhuận giảm cũng ko nên kêu. Em thấy nhiều bác kỳ vọng cao xong bị ăn củ xả lại đi ăn vạ. :frowning:

3 Likes

e xin hứa là k úp đâu nhưng nó cứ ce là tay e nó tự động đậy ý :rofl:

Cứ chạy từ từ như tàu Har mọi ng cg đc lên tàu thì vui Bác ạ

Ctc e nghĩ chắc phải đánh lên nhồi xuống vài phiên cho nhỏ lẻ rớt bớt hàng rồi mới lên quá, mà mai lên được liền thì vui

1 Likes

Cái này em cũng chịu. CTC em thích thích nên để lại thôi, bao giờ các bác lái đánh lên em tính. Em gà mờ đi cướp tàu theo bác Khoai ạ. Ngoài việc biết vào f247 chém gió thì em ko biết gì.

Chuẩn bác. Cướp tàu mà ăn lồi mồm luôn còn lo lắng gì nữa. Phải biết đủ mới hạnh phúc được

1 Likes

bác tay được quả avatar chân dài chuẩn đét thế còn gì

1 Likes