Đồng hành cùng đội lái siêu điên.......Cơ hội lên tàu với 10% t+0..........30% t3 -T5 .......50% Sau t+10........giá mục tiêu 100%

Ok bác. Cảm ơn. Sẽ lên 4.6 cùng mọi người

1 Likes

E lỡ tàu tth.mong hnay lên tàu mới cùng bác khoai

2 Likes

KEKE…1 khi đã CƯỚP TÀU thì bác khỏi lo…đảm bảo 10-30% t+3 bác nhé…chơi công khai mua cp khi đội lái đánh lên mới là s1

20 Likes

Mình thành viên mới.Rất mong được 1 lần lên tàu bác Khoai.

1 Likes

ok bác…hẹn bác em tiếp theo sau TTH…chúc bác sức khỏe…

18 Likes

e chuẩn bị sẵn vali rồi, đang đợi sân ga chờ tàu mới ạ

3 Likes

theo tin gió mùa đông bắc…dự kiến phiên hôm nay TTH vẫn ce 5.5…sẽ có rung lắc chút ít…các đội thau tóm thu gom cp TTH đã đồng ý công khai chơi bài ngửa…dự kiến LNST Q3 của TTH khoảng 18 tỏi.

941 thành viên: GGyoung Phuc_Vu NgocKhoi79 kzu Kpngoc K.nguyen Starcemt Nguyen-Linh Dai_Nghia Linh_Thien_Vung_Dat MinhAnh Dung_Dinh_Viet ThanThuong LyMacSau Nangchan1 BongVy R10 KN-668 phu98 ManhVan ThienRacer TieuGiao bdsanhnghiem Thanhtrd Mr.NaK TatDet Pham_Thuy chunggacongnghiep Buicoca Huyclock Thi_Quynh_Trang_Le phamvanvinh_1988 tranvancuong Tranduchuy tmq Zhivago_Ivan songthan123 angelito TaurusTheBull ThomasShelby Thiencotan HoaiVip vankhoadien Huyoz Giacmomongtimthay Duc_Nguyen7 Tini_Nguyen Kim1 Suzy ScoAfr _Hung Chupiao Linhlinh16 Hieutran79 Huy_NGuyen1 Silverwoft Thao_Vu1 Phoenix spirit Lien_Nguyen Oliver77 ThanhNP Mun namtee Vice …

23 Likes

Cứ chờ 4.6 thì lên ạ

Em ngóng tin của bác

ĐỀ nghị bác Rongdo007 vào cho ý kiến vụ TTH…vụ này lỡ tàu buồn quá…

17 Likes

Mở bát

tth hôm nay có rung lắc xuống 4,6 k a

TTH đúng dự đoán…rung lắc 5.5

15 Likes

bao h lên toa tiếp
nữa ạ

mở bát cái xanh lơ hơi nhiều

TTH bà con chú ý tuyệt đối kh mua giá ce…đợi đội lái rung lắc giá đỏ

20 Likes

TTH…bà con chú ý…tuyệt đối kh đua ce.đợi chỉnh dưới 5.0 lên tàu

22 Likes