DRH: Cảnh báo sắp có điều chỉnh đáng kể

Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi.
Theo mình mã TNG sắp có điều chỉnh đáng kể
Mã PVD dự kiến lực tăng sẽ chững lại trong không quá 3 phiên giao dịch

11 Likes

Phán như máu l nó tăng mạnh mấy phiên r lại nghỉ r tăng tiếp chứ con con cec nào phi trần 15-20 phiên k

1 Likes

:joy: nickname khiếp thật… chắt bầm dập trên sàn ck lắm đây :joy::tulip:

1 Likes

Ế khách lên bài kiểu tin nhắn dự đoán tỉ số bóng đá sms ai thấy đúng thì nghe theo, ai thấy sai thì né :joy:

1 Likes

vậy mà soi lại của chủ thớt k thấy cái nào sai mới hay hh, có lũ cắn xé là bao phen bị chửi vẫn k biết nhục
nhồ nhon nhó :laughing:

3 Likes
1 Likes

giá đô đảo chiều tăng mạnh và vàng đảo chiều giảm mạnh 3 tuần từ lúc cảnh báo

12 Likes

Kẻ tiểu nhân thì thích suy bụng ta ra bụng người, bất tài nhưng giỏi chụp giựt nên lúc nào cũng ý thức cái mình có là không bền nên thấy ai tỏa sáng chút là cố vùi dập. Cứ tưởng đem tài ra giữa phố đông thì gặp được đối thủ xứng tầm để rèn giữa, hóa ra chỉ có cỏ dại chứ không có hoa thơm.
Kẻ mà đăng tin cảnh báo người khác nhưng chưa bao giờ đòi hỏi một từ cám ơn, cũng không ham danh tiếng nên luôn che mặt khuất mài, ấy vậy mà hoa thơm thì có ruồi đậu, tránh không khỏi đám tiểu nhân thất phu dèm pha.
Ai oán lắm thay.
Hahaha.

Sĩ Phu ở đất Gia Định Thành
Sáng đọc Tuân Tử tối vẽ tranh
Suy tư cùng với đường Nguyễn Trãi
Chợ lớn bên hông cũng dỗ dành.

14 Likes

Rất nể phục anh trong tt chứng khoán

2 Likes

Nể độ ng u à bác

1 Likes

@Khai_Nguyen_Huu nhận xét tình hình

1 Likes

Hê hê. Cần gì số má trên này làm gì. Múc là giàu, chim lợn heo bò bê, lợn gà chấp tất. Có tiếng phải có miếng

1 Likes

bác chủ thớt chắc về lại lòng đất thật rồi :weary::weary::weary::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Cần éo gì cãi nhau vs mấy thằng bảo thủ. Tôi đây đéo chấp. Cứ múc là giàu. Ch.ó cứ sủa lãi vẫn cứ tăng lên thôi. Tranh cái danh hão trên này mà đói thối mồm để mà làm gì? Kk

2 Likes

mình vẫn ở đây thôi bạn

11 Likes

cảm ơn em

11 Likes

Chim chuột nhục mặt

1 Likes

show kl nó mới pro chứ:D

2 Likes

Nói chung cũng có lúc ko chính xác, nói chung PP này cũng tạm chứ chưa có gì xuất sắc lắm sau khi theo dõi bác chủ thời guan.

3 Likes

Chỉnh chúng nó bu vào pic của em chửi. Em lặng lẽ múc thêm DRH giá sàn 4.52 thôi kk

3 Likes