DRH: Cảnh báo sắp có điều chỉnh đáng kể

Lúc sáng DRH, CEO giá đỏ mà chần chừ… :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::shamrock::shamrock::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman: nói thật nhìn thèm mà muốn rẻ hơn :woman_cartwheeling:t2::woman_cartwheeling:t2::woman_cartwheeling:t2::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

bác chủ đã dự là giảm thì sẽ giảm bác nhé, nhưng mà sẽ có độ trễ (lần trc là giảm sau 4 phiên tăng mất 30%, lần này chưa rõ), nên thiết nghĩ nếu bác đang cầm sẵn hàng thì theo dõi sát khoan bán, đợi ăn thêm 30% nữa hãy bán, hoặc chưa có hàng thì mua ít hàng về bán kiếm 30%, sau đó đợi điều chỉnh nha bác

1 Likes

đa tạ bác. Bác cho ý kiến về dòng thép đc k giúp với ạ. Vì nó đang có thiên thời là giá thép lên đầu tư công đẩy mạnh, thì liệu có chỉnh theo VNI k ạ?

2 Likes

Ceo thì tăng mạnh so với sáng chứ drh mới có tầm 1% thì chẳng sao ,mình nghĩ drh vẫn tăng tầm 5-10% nữa là ít.4 hôm đi ngang mà ko tăng giảm mấy thì 1 là tăng mạnh 2 là giảm mạnh.Nhưng thị trường này mình nghĩ là tăng hợp lý hơn

1 Likes

drh còn lên 8-9

Bí mật tiếp theo của sự giàu có là phải tìm được những viên kim cương nằm trong cát chứ không phải ra hiệu kim hoàn để mua. Khi bạn ra hiệu kim hoàn để mua thì bạn luôn phải mua đúng với giá thị trường thì làm sao bạn có thể giàu to được? Nếu giá thị trường tăng bạn chỉ ăn phần tăng đó thôi. Nhưng kim cương bạn nhặt được trong cát có khi bạn chỉ bỏ tiền mua với cái giá của cát thì bạn sẽ nhanh chóng trở nên giàu có.
Khi thị trường BDS hay CK hoảng loạn luôn có rất nhiều viên kim cương rẻ đến mức không tưởng với giá của cát sỏi như PTB, CAP, HSG. Những siêu cổ phiếu vô danh mãi sau này mới chịu lên tiếng. Nhưng một cổ phiếu như VIC nó là kim cương đã được xác nhận chất lượng ở hiệu kim hoàn, cả nước đều biết rõ rồi thì bạn ôm làm sao có được mức siêu lợi nhuận như PTB hay CAP.

1 Likes

DRH kim cương trong cát

1 Likes

Bác cho em nhận xét về mbb nhé cảm ơn bác

MBB chuẩn bị khó rồi. Phải cứu kinh tế trước tiên bóp mồm ngân hàng.

1 Likes

Đầu tư công lợi nhất là bọn Đá cả BDS vì sao?. Đá KSB VLB thì tự nhiên có sẵn cứ đào lên cho vào đường thôi. Đất thì xin dự án giải phóng toàn ruộng của dân.Dân được đền bù ruộng thì thi nhau tranh cướp đất dự án mà múc. Mình cứ ngồi đó hưởng thành quả. Đi trước thiên hạ vài ba cú thôi là đời lên tiên tiền như nước. Nhà nước mới thay CT nước, CT UBCK thì phải hiểu ra là muốn bơm tiền muốn nâng hạng thị trường. CTBDS cứ chê nó nợ nó xấu. Nhưng nhà nó toàn đất to. Ra xã hội xin đất xem ai cho không.Giờ lạm phát cao dân nhận ra gửi tiết kiệm không chống nổi rút ra mua vàng tăng phi mã. Nhưng vàng nó cũng sao mà chống được bằng đất. Rồi lại xúc đất thôi. DRH DIG NHA L14 CEO NTL đất đầy ra đấy toàn đất đẹp gần dự án đầu tư công những tuyến đường cao tốc siêu to khổng lồ cứ thế mà mua. Rồi nó cũng phản ánh vào giá. Cứ kiên trì nhìn xa kiên định giàu có sẽ đến. Đừng nghe ai cả ctck lũ chim lợn chỉ dẫn anh em đến bãi cứt thôi. Nó thao túng tâm lý làm anh em từ nhà đầu tư thành những con bạc những thằng tầm nhìn bằng phiên những thằng ăn cắp ăn trộm vặt tiền lẻ. Hãy đầu tư giá trị thiên thời dài lâu.

Bỏ dòng bank đi cuối năm kéo là ân huệ r

1 Likes

Drh bố Ksb ông Vlb mỏ dá 8ty $ 350 triệu m3 x 400-450k/m3 chưa tính bds Kcn thì Drh giá 4 con số như ntc. Siêu cổ thì tính dài hơi chứ chủ thớt nó lập Pic chim lợn :pig: là biết rồi

2 Likes

Drh sở hữu khoảng 200ha đất thòi den ko cản nổi

2 Likes

Thày tôi bán Dig ceo sang drh

3 Likes

Giọng như thầy ô nội ý nhỉ. Cái đó bọn tao nghe chán lắm rồi.

1 Likes

C4g fcn làm thuê năm trước giá bằng 1/5 Drh bh gấp 2

1 Likes

Thạch sanh ít lý thông nằm vùng Drh nhiều

1 Likes

Giảm theo kỹ thuật thì sợ j bác. Giảm do doanh nghiệp yếu kém k có tài sản mới sợ thôi :))

2 Likes