DRH hành trình 1 siêu cổ bắt đầu từ đây , cơ hội X nhiều lần tài sản 1xx thẳng tiến

Nhưng tất tay hết giá 25 rồi, ko còn tiền mua giá 22.8 đây :((. giá mà có tỷ nữa thì ngon

1 Likes

Nhặt dép bà con tháo chạy

Rũ mạnh rồi ae tổng tiến công , hãy tham lam khi người khác sợ hãi bạn sẽ có thành quả

Tất tay DRH giá 25 rồi bác
Xuống mà buồn

Tôi trải qua trăm nỗi buồn như bác rồi , cuộc đời k có buồn thì làm sao có vui .

DRH sau chia khả năng giá 16-17. Giờ bỏ ra 22xtr mua 10k. Sau đó 120tr mua 10k. Tổng có 34xtr cho 20k. Đen thì về 300tr. A7 ko phải tự nhiên đầu tư vào con DRH. Đỏ thì có thể thanh 2,x tỷ. Sao lại ko dám chơi.

Ko phải tự nhiên nhé.

Trong bài nào mà mình tìm k thấy nhỷ

Bài này từ khi mua thăm dò giá 1x nhé bạn ( nghe nói mua 5tr cổ) . Còn giờ đang chờ xong việc phát hành và 1 cái gật đầu thôi.

1 Likes

Trc có ảnh a A7 thêm vào 1 vài triệu cp. Qua a ý cũng bảo có ít. Mà con này bị đè cả tháng chưa thấy chạy gì cả

Đè càng lâu chạy càng khoẻ

Mong qua tuần chạy ít nhỉ

Đầu tuần trần

Trần vào mắt. Xanh là ngon lắm r

Khả năng cao

Qua tháng may ra CE chứ giấc này KHÓ của Nam Cường

Biết sao được tuần sau vẫn quan điểm trạm 3x

Tôi mong nó đánh xuống 20 trc chia. Chia xong còn 16. Kéo 16-5x dễ hơn 21 lên 6x nhé. Cứ 20,x là múc

Sàn là xúc

1 Likes

Khó dưới 20 , 22,x khả năng đáy cứng

Tôi mua 22,8 rồi. Giờ mong xuông tiếp. Nhìn cửa x3 x4 nó sáng hơn khi sau chia giá quanh 16, chứ sau chia 21-22 thì khó hơn.