DRH Ngôi nhà mơ ước! Phiên 4/4 kỉ lục khối lượng giao dịch. Cướp trên giàn mướp?

tài sản chất lượng quá mà. Nó thay mình đi múc đất. Giá thì chiết khấu tận bẹn. Ko múc thì quá gà
vịt

1 Likes

bảo giá chết cấm bán vẫn đéo ăn thua.làm nô bộc x dân khó.10 cổ chấp hủy 6 dòi.kkk. :laughing:

1 Likes

Nó cứ vác hàng ra táng mình lại múc vào khà khà. Gà vịt mãi đần

1 Likes

DIG, DRH, PSH sắp sửa phi như tên. Phà phà…

1 Likes

DRH là mạnh nhất đó anh. Khà khà

2 Likes

Nay ko 8/3 với vợ hả anh.

2 Likes

Này nhóm gà chọi hay lắm nhé. Chịu khó tương tác đi toàn cá mập cá voi

3 Likes

Em thêm anh vào rồi đó

2 Likes

Có chứ, mới cấm lửa đi măm Quán Ngon 70 Nguyễn Du về…

1 Likes

Ok anh chịu khó nịnh vợ tý. Anh em mình còn có thời gian mà chém

2 Likes

K nịnh vợ chả lẽ nịnh thằng lái sao e? Hì

Nay vừa dẫn nóc nhà đi ăn búp phê về rồi. Mới có thời gian mà làm video với chém

3 Likes

Sao mấy bạn buôn chứng cứ chăm nịnh vợ 8/3 thế nhỉ. Chắc đốt tiền nhiều nên bứt rứt lương tâm hỉ.
Năm nay chủ sòng là nữ, vợ chúng mềnh cũng đc thơm lây.
Keke…

Là nhóm nào vậy e, sao a chưa thấy za.lo báo?

1 Likes

DRH nó nhiều điều ẩn chứa khủng nó chưa công bố hết đâu, mơi bề nổi tảng băng chìm thôi - BDS nó thâu tóm rất nhiều - và mỏ đá khác nữa. năm nay tăng vốn nó sẽ công bố hé lộ nhiều đièu khủng 1 DN vốn hoá có 600 tỉ mà sở hữu toàn con khủng long bạo chúa! đạt không phải dạng vừa đâu tham vộng DN tương lai tỉ đô đó.

1 Likes
1 Likes

muốn đanh siêu cổ x nhiều lần phải chọn con như Kiểu DRH vốn hoá bé tẹo Nhung trong tay sử dụng toàn vũ khí hơn bom nguyên tử - nó vào Trent thì nổ bất cứ lúc nào! rất nhiều tay to đôi nhòm ngó - DRH là viên kim cương thô ở giai đoạn này chỉ có tay đâu tư lão luyện có tư duy tầm nhìn mới săn và nắm giữ được thôi - để ăn trọn hành trinh không dễ chút nào đâu

1 Likes

Cảm ơn tài liệu của bạn. Có nhiều điều về DRH mình chia sẻ trong video này mời bạn xem

3 Likes

nó con thâu tóm 1 dự an Quận 9 19ha chưa công bô đâu ven sông - dư an này khủng lắm

các dự an này chỉ là đưa lên thôi vì tôi chơi con này từ lúc nó giá 3 lên giá 2x - nó quỹ đất rất khủng nhẽ là ko về giá này đâu. vì thiên thời chinh trị bị bắt ổn nên bọn BDS và đâu tư công bị sập nên mơi có giá này thôi - chứ 1-2 năm tới tiền kích lên vĩ mô tốt nó sẽ về lai mặt băng giá cũ năm 2021 mà xem

1 Likes