DRH Ngôi nhà mơ ước! Phiên 4/4 kỉ lục khối lượng giao dịch. Cướp trên giàn mướp?

:joy::joy: laocong- Gold mất tích… mai bắt đầu gom thêm được rồi :rofl: :woman_cartwheeling:t2::woman_cartwheeling:t2::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

Anh gà có ở SG ko. Em mời cafe nhỉ?

2 Likes

chú đó vui.1 ng 1 kiểu mới xôm.tốt. :laughing:

2 Likes

Anh @GOLD_DIGGER @laocong @F89 dạo này ko tụ họp ở ngôi nhà mơ ước này nữa rồi. Phải chăng đã ngậm ngùi cắt lỗ.

2 Likes

đạp thế không cắt mới lạ… qua đu mấy em đang nổi DXG- DIG :rofl::rofl::woman_cartwheeling:t2::woman_cartwheeling:t2::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

A không ở sgon :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman: Có dịp vào Qui Nhơn a nt :+1::+1::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

Ok anh gà chọi. Nhà em ngay gần biển cách có 1km. Trục đường chính Quy Nhơn. Vào alo em. Sdt trang cá nhân em có để

2 Likes

NHẮN NHỦ VỚI CẢ NHÀ DRH. NGÔI NHÀ MƠ ƯỚC
Chứng khoán nó lạ lắm. Khi ai cũng bi quan chán nản không thấy hi vọng gì, họ lặng lẽ chia tay rời tàu trong nước mắt đầm đìa thì lại đúng lúc đó con tàu rời bến. Chân những con sóng thần thường rất mơ hồ và hiếm có ai đủ trình để nhìn ra nó. Nhưng có một quy luật là cái gì chán nản tuyệt vọng thì giá rẻ như cho như xin. Và một lớp đại gia, giới tinh anh mới sinh ra từ đây.
Một khi đã bán đáy thì thua cả cuộc đời. Khi nén quá sâu cổ phiếu như cái lò xo bị nén lâu ngày sẽ bật mạnh. Và khi đó bị khớp tâm lý không dám mua lại nhìn cổ phi vạn dặm vài lần thì chết thật. Bán một tài sản dưới nhiều lần giá trị thật là điều Khải không bao giờ làm.
@BacKieuPhong @F89 @laocong @GOLD_DIGGER @NDX_VIETNAM

2 Likes

thắng thua í dời.đánh đông cổ không sợ dì.nó gom song lại 10k.30k. :laughing:

1 Likes

Drh vùng giá này mua thêm được không chủ thớt hì hay chờ ổn định thêm tí nữa.

1 Likes

Sang pic kia em trả view PTKT cảm ơn anh đã ủng hộ

2 Likes

lúc bác chán nản là lúc nó lên rồi đó

1 Likes

3 Likes

lái cáu đéo gom dc hả?hê hê. :laughing:

2 Likes

hôm nay bọn chủ sòng điên cuồng đập gom.không gom dc đông.tuần sau chắc nó đập nữa.hoặc phải múc tăng trả cổ sọc.kkk. :laughing:

3 Likes

bảo tt đó.drh không baỏ.kkk. :laughing:

2 Likes

bác phong biết tin gì chưa, khải hiện tại nó chỉ nhìn được thôi, chứ nó ko trả lời được đâu.

1 Likes

đa tạ.anh bảo mới biết.thằng em tắm biển ít hôm.tốt đó.kkk. :laughing:

1 Likes

Anh Phong mãi đỉnh kk

3 Likes

Hơ hơ. Chạy mỏi chân thì hãy ở tù. 2 ngày cuối tuần đi chơi ko sân si với đời