DRH Ngôi nhà mơ ước! Phiên 4/4 kỉ lục khối lượng giao dịch. Cướp trên giàn mướp?

DRH đang nhiều đôi nhòm ngó đó vốn hoá mơi 600 tỏi thoi siêu trũng - ngon của nó - anh e kiên nhẫn nó sẽ sơm về giá trị DN thoi

1 Likes

Ngon dồi

1 Likes

DRH ôm chặt ko mất hàng, múc thêm , có đội mới đang múc mà

1 Likes

Thấy các anh chèo lái con DRH mà ớn lạnh quá !

1 Likes

ôm chặt vào anh em

Mới ra pic mới anh em cổ đông DRH ủng hộ tôi có đưa PTKT VNIDEX trong pic

2 Likes

5.4 đang chờ đây các bác. ATC nó lại dìm hàng em quá

2 Likes

chắt hôm nay mấy ông T+ bán hết dồi… im thim thíp… ha ha ha… :joy::joy::rofl::rofl: lái đánh rát phết :woman_cartwheeling:t2::woman_cartwheeling:t2::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

Mai lại rớt thảm về lại vùng 4.9 , về đó hốt lại chờ đại hội là đẹp.

2 Likes

được vậy còn gì bằng, bác này tham quá :rofl::rofl::joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Tham gì bác tại anh em mai chạy bán tháo về vùng đó hợp lý thì mình nhập thôi. Hôm nay là phiên chốt lời toàn thị trường. Mai bác gà không bán thì cũng có bác khác tháo chạy thì bán xuống thôi. Có khi còn sâu hơn.

tôi chủ yếu KSB… móc cống này chỉ gom một ít cho vui danh mục thôi :joy::joy: chỉ quan tâm hàng trên mệnh :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

mai ai chưa có hàng canh lắc trong phiên múc full MG DRH nhé, thời gian sắp phi mạnh ko còn nhiều

Ksb xong mới đến drh

cover nhanh đi, chân tình

Ok bác. Em đang chờ anh em hôm nay tháo chạy . Đã đặt sẵn chờ hộ giá anh em tại 4.8 . Cổ ngon thì anh em tự khắc biết phải làm gì a. Cổ ngon mà bác cứ hô múc xúc thì sao mua được.

DRH dưới 5 anh em ôm nhé, làm 200k vất đấy đi làm việc khác, 2025 2026 mới tính

DRH tay to vs số đôi đang gom manh đó sáng quét 200k phê