DRH siêu cổ phiếu case 2022-2025

Drh ra báo cáo q2… công ty không có gì ngoài tài sản…:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Kết quả như vậy làm sao hoàn thành kế hoạch đặt ra đây???

Thực tế thì công ty này không cần đạt được mục tiêu đặt ra đâu người ơi… vì tỷ lệ sở hữu của hdqt rất là thấp đạt mục tiêu chỉ để người trong cty bòn rút thoy không vì lợi ích chung của tập thể… nên dùng tiền ẩn vào tài sản là quyết định sáng suốt của chủ tạch… :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

Cụ chủ thớt đã soi kỹ DRH chưa? Tôi thấy quá rẻ nên vào kha khá. Nhưng hơi giật mình về cơ cấu cổ đông. A Đạt có 4%, cả ban lãnh đạo cty cộng lại khoảng 7%, không có cổ đông lớn chiếm trên 5%. Thế này thì là làm thuê chứ lãnh đạo giề

2 Likes

Đạt nó đại diện cho một nhóm cổ đông lớn ẩn đằng sau,quí 3-4 nó book LN cả cục 100ty lúc đó đừng mơ giá 8-9.Chiến thắng chỉ giành cho ai đủ kiên trì và có tầm nhìn.

1 Likes

Cám ơn cụ, giá này thì tôi ko ngại gì, ôm vài năm cũng được. Nhưng cũng nghĩ cái nhóm cổ đông lớn đó bơm thêm cho a Đạt lên tầm 25-30%, danh chính ngôn thuận đàng hoàng. Nhìn báo cáo quản trị, thấy nhỡ mà cái nhóm đó bí tiền, nó bán hết thì cty thành ra … vô chủ

2 Likes

Ae cứ lo bò trắng răng,DRH nó đang là bố của KSB mỏ vàng lộ thiên,game lớn khi nó nâng KSB lên 51%.Giá này mà ko mua DRH thì đừng đổ tại số sao mãi vẫn nghèo.

1 Likes

ok cụ, tất cả phản ánh vào giá hết rồi. Đầu tư tầm này là ngon+

1 Likes

Bố đời, giá này nói làm éo gì, đu từ 18, đang âm 50% mới đau đầu. Còn vlb thì sao???

Mà có room drh riêng ko cho mình vào với nhỉ, đang ôm 200k giá 18.2

1 Likes

Giá 20 đây bác

Tính cầm đến 2025 chắc lên đc 50k đấy, kệ đi.

1 Likes

Sáng bận ko bám bảng. Trưa vào xem thấy 3 quả lệnh bán 8.8 to vật. Lái lợn đánh đấm ntn thì ngang đuổi hết cổ đông đi rồi. Chủ tịt chán thật!

Ko biết được đâu cụ ah. Tiền sử con này toàn có những mức giá ko tưởng. Nhưng hàng phải về tay lái hết đã.

Tự nhiên đang 9.1, tui đi ăn cơm về thấy tụt 8.8. Kiểu như có ai xả số lượng lớn

Kéo vượt cản 9,3 thì chen nhau

1 Likes

mình 20,958 đây âm 56,5%

Giá đẹp mà ko mua TB thì bao giờ mới về bờ đây.

1 Likes

Đạt nó lại làm vòng mới,giờ ko mua thì chờ nó lên 12 đua mới máu

1 Likes

Nước ngoài cũng thấy gom đấy

1 Likes