DRH siêu cổ phiếu case 2022-2025

Vậy thì cuối năm tung nóc thôi

1 Likes

Khoản này của Aurora và Symbio,quí 3-4/2022 sẽ bàn giao Aurora sẽ ghi nhận lợi nhuận

2 Likes

Đạt nó đặt kế hoạch DRH lãi đột biến 1xx tỷ là có cơ sở,chờ nó book đu mới máu

3 Likes

1xx thì có gì mà đột biến hả cụ. Tôi bấm vo, Lãi 30% từ KSB là 120 tỷ, 1 dự án ghi nhận lợi nhuận (AURORA) tối thiểu cũng 200 tỷ (Theo dự kiến dự án này doanh thu 1500k, lãi 400k). Vậy nếu kịp ghi nhận lợi nhuận của AURORA thì cuối năm phải lời 300 tỷ

1 Likes

Ko tính của VLB vào ah ông???

VLB tính trong KSB. DRH có trực tiếp mua VLB đâu cụ

Tôi mới 'đếm cua" vậy thôi, còn tiến độ của AURORA tôi chưa nắm rõ. Nhiều khi mua nhà đặt cọc thôi, chưa chắc cuối năm đã kết chuyển doanh thu được

Khoai nhỉ? Cùng lắm 2025 lên 3x, khakha

Có cái mốc 10K mãi ko vượt được. Nhỏ lẻ đu sao lắm vậy.

Mai vượt

1 Likes

Nhà xây xong chưa hả cụ? Nhà nước chưa nghiệm thu thì chưa ghi nhận được đâu. Cụ ở SG có nhiều tin, có gì thông báo cho ae nhé

Sắp bàn giao Aurora đến nơi rồi mà ae vẫn mù mờ cái tin kia

Hàng rác mà siêu cổ??? Đa cấp ngu người

Ko kịp lên tàu lại ấm ức, im mẹ mõm đi. Lên sủa linh tinh người ta cười cho đấy.

1 Likes

Ngu người, kẹp hàng chết cụ m đi, t thèm vào mua hàng rác à, cái thứ m chỉ lừa f0 là giỏi, cái loại ác độc, tao đập chết m

Chổng đít lên sủa mạnh vào,sang tuần phi lên 11-12 cho nó đập đầu vào tường.

Ngu người, nhan nhản mã hồi phục. Siêu cổ cái mả cha mày hại người

Bao nhiêu f0 bị mày hại rồi hả thằng độc ác đa cấp? Mày còn chút lương tâm nào không?

Siêu cổ thì gọi cả họ hàng hang hốc nhà mày bán nhà bán cửa đi mà mua lên đây lùa gà làm gì

Tạo pic khuyến nghị ngay đỉnh hại chết bao nhiêu người lỗ 80% mà còn mạnh miệng, đúng là cái thứ độc ác ăn thịt người