DXG - Biến chuyển bất ngờ từ CB và GEM ....thời điểm hành động đã đến....'

Tôi cảm thấy rất yên tâm với cách đánh DXG hiện tại, lên tới đâu tích lũy tới đó, có các nhịp rũ T+ và kích thích dòng tiền mới vào cuộc, sau nhịp này chỉ cần thị trường ổn định và hưng phấn thì DXG về 35-36 nhẹ như lông hồng thôi. Mấy ông T+ đang ngồi chê ỏng chê eo thì bán nhanh đi nhé kkk

5 Likes

hóng tin CB mà mãi chưa thấy tin ra Cô Cô nhỉ, ko biết chốt được deal chưa nữa?

Bác Khôi bên đất xanh chia sẻ: " “Tại thị trường bất động sản Việt Nam, có nhiều khu vực có nhu cầu thực tốt, như Đất Xanh mở bán ở Hồ Chí Minh, tỷ lệ đặt chỗ luôn gấp 4 - 5 lần lượng hàng tung ra” chứng tỏ dân đầu tư bđs cũng đánh giá cao các dự án của DXG
Link cho ae nắm thông tin nhé

BDS nay giao dịch hẹo thế nhở.

Dxg hôm nay ra tin chi tiết kh phát hành trái phiếu rồi mà cổ không lên nổi nhỉ cô cô

nó không quan trọng bằng việc giá chuyển đổi là bao nhiêu?

chắc giá chuyển đổi 4x (40 chẳng hạn)? Nếu vậy thì DXG có giá 5x là phù hợp cho nhóm trái chủ. Nhóm trái chủ bỏ 7 nghìn ty cho vay lúc này là cược vào DN, rất rủi ro cho họ. Nên giá cổ phiếu cần leo và luôn duy trì cao hơn giá chuyển đổi 20-30%.

1 Likes

Chờ thôi, đoán già đoán non không tốt bằng việc tay đặt sẵn phím enter. :))

Kg ai xem talkshow à…tin CB cực kỳ quan trọng với đất xanh,Chứ kg phải giá CB.

1 Likes

Bác tóm tắt qua cho ae đê, thanks

Bên mua CB giới thiệu thêm cho DXG thêm 1 quỹ, giải ngân vào dự án phú hữu quận 9, Quỹ đất này còn sót lại đối diện với Globa City của Masterie. Định giá 8000 tỷ

13 Likes

Vượt tường 29 nhanh quá

cái này còn dính pháp lý mà cô cô

DXG ko nén nổi nữa, dựng cột chống trời rồi Cô cô

Quá ok rồi Cô Cô, cứ nhởn nha chờ giá trị phản ánh vào cổ phiếu nữa thôi kaka

Hay rồi Tiểu Long!

Mình có xem thấy bổ ích đấy góc nhìn cubgx khá bao quát

1 Likes

Dxg tuân truoc da tung co gia 29.65 ma các bác. Vuot 30 mới đuọc

thấy khó vượt 30 quá cơ :frowning:

Tin nhạy thật.