Em Ơi Mùa Xuân Đến Rồi Đó!

Các bạn theo HHT các mã nó như tiêu đề pic: Em Ơi Mùa Xuân Đến Rồi Đó! :christmas_tree::blush::tada::gift::heartbeat:

6 Likes

VNI-INDEX có lúc chạm 1,100.02!

9 Likes

LẶNG LẼ NƠI NÀY!

6 Likes

Tất cả các mã theo HHT, HHT nhắc liên tục và khá nhiều ở các pic trước. Nhắc đến nhiều sẽ trở thành PR nên HHT lặng thinh ai hiểu được làm theo thì có lộc tốt…Nhưng phải rất kiên trì.
:christmas_tree::sunny::tada::blush::sunflower:

11 Likes

Kiên trì đều cho quả ngọt hết ạ :heart::shamrock:!

6 Likes

hiểu c Tím và kiên trì sẽ có quả ngọt :shamrock::purple_heart: :star2:

4 Likes

HHT chia sẻ tới các bạn! :christmas_tree:

TT Đóng cửa phiên giao dịch này sát ngày Tết âm lịch thật ý nghĩa.

Những con số 9,99 điểm đã đưa chỉ số tiệm cận mốc 1100 của chỉ số vnindex.

• Phiên hôm nay khối ngoại mua ròng hơn 666 tỷ tập trung nhóm cổ phiếu chứng khoán, ngân hàng
  • Khối tự doanh công ty chứng khoán cũng mua ròng hơn 256 tỷ
    Sự đồng thuận khá cao khi có những thông tin liên quan đến nghị định 65 về việc kéo dài thời hạn thanh toán nợ TPDN đã thu hút nhiều quan tâm của NĐT.

Hy vọng phiên mai chỉ số Vnindex sẽ chính thức vượt 1100 để tri ân tất cả NĐT chứng khoán.

VN-INDEX 1,098.28 ▲ 9.99 0.92
KLGD: 602,632,540 CP - GTGD: 10,129.47 Tỷ
▲ 322 (24) :black_medium_square: 45 ▼ 105 (2)

7 Likes

Hôm nay HHT trả lại tên cho các bạn Mầm và Lá! Các bạn đã theo HHT thời gian khá dài và cũng thâm nhập được nhiều kinh nghiệm trên TT diễn biến đầy cam go và đã tự đứng dậy được bằng đôi chân của mình. Hơn nữa bạn nào cũng lên bờ một cách ngoạn mục và tiếp theo thu nhập cũng kha khá ( đón một cái Tết vui vẻ cùng nồi bánh chưng và các bé có quần áo đẹp mặc đón Tết): Điều này là HHT hoan hỉ nhất trong lòng.
Vậy từ nay các bạn hãy lấy lại đúng tên gọi của mình. Không còn là Bé Mầm và Lá nữa. Và tự chủ động trade và vững tâm trong mọi tình huống xảy ra. HHT không phải chỉ bảo cho các bạn nữa. Chỉ còn rất ít ngày là Tết cổ truyền Việt Nam. Chúc các bạn vui vẻ hạnh phúc, bình an và mạnh khỏe. :christmas_tree::tada::gift::heartbeat::rose:

11 Likes

CHIA TAY HOÀNG HÔN!

6 Likes

Cám ơn c Tím đã dìu dắt bọn e, chúc c đón tết Quý Mão 2023 vui vẻ, hạnh phúc nhé :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Cảm ơn sự đồng hành của Tím, giúp mình vững vàng lên khá nhiều. Chúc Tím và cả nhà luôn vui vẻ, bình an nha. :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Cám ơn HHT thật nhiều! :sunflower:

3 Likes

Cảm ơn chị đã luôn đồng hành cho anh chị em trong mọi khó khăn và thuận lợi, mọi người đều trưởng thành lên ít nhiều. Mong chị Tím vẫn đồng hành cùng bọn em dù không còn là Bé Mầm, Bé Lá nhưng cũng chưa được là :evergreen_tree:.

2 Likes

Thật tuyệt! Chính phủ cho NĐT đón một cái Tết Cổ Truyền ấm áp đến khắp muôn nơi. :christmas_tree::rose::kissing_heart::tada::gift:

GẶP GỠ NƠI ĐẤT TRỜI!

9 Likes

Buổi giao dịch cuối của năm Dần đã có một mầu xanh lá rực rỡ.
Chúc bạn Tím và các bạn ăn Tết vui vẻ! :confetti_ball:
:rose: :rose: :rose: :rose: :rose: :rose:
:beers: :beers: :beers:

4 Likes

Hôm nay kết thúc ngày cuối năm Hổ Ca thật có hậu và đẹp đẽ. Thanks bạn Thỏ xinh đẹp, chúc bạn đón Tết tưng bừng nhé :christmas_tree::tada::rose::gift::peach:

4 Likes
6 Likes

Hoa đào nở rộ đẹp quá!

IMG_20230108_090034

7 Likes

VCI hôm nay đánh ngoạn mục thật :heart:

6 Likes

Chỗ này đẹp lắm các bạn!

5 Likes