Em Ơi Mùa Xuân Đến Rồi Đó!

A mới mổ 3 dấu.Vượng có vẻ tất tay với xe điện.Bán cho tụi Thái 5 tỏi đô

4 Likes

Dạ! Em gặp được anh thế này là vui mừng lắm anh ạ.:kissing_heart:

4 Likes

Chú ý Vũ tu hsg .năm nay sẽ ngon

5 Likes

Dạ! Em cảm ơn anh nhiều ạ.

5 Likes

Ngài TT PUTIN nói trong một hội nghị rất quan trọng!

:zap::zap::zap:Và chúng tôi muốn nói: “Cảm ơn!” tập thể phương Tây do Mỹ đứng đầu. Cảm ơn sát thủ

! Bạn đã cho chúng tôi thấy rằng quân đội của chúng tôi không vô tổ chức và tự lừa dối mình về sự vĩ đại và bất khả chiến bại của nó. Bây giờ cô ấy đang học cách chiến đấu và đánh bại kẻ thù.

Cảm ơn bạn! Trước đây, chúng tôi đã bị chia rẽ. Mỗi người đàn ông hay phụ nữ họ gặp đều là của riêng họ. Bây giờ chúng tôi là một gia đình. Chúng ta là anh chị em. Ngay cả khi họ chưa bao giờ nhìn thấy nhau.

Cảm ơn bạn! Trước đây, chúng ta chỉ biết những điểm yếu của vũ khí Liên Xô cũ. Bây giờ, nhờ bạn, chúng tôi sẽ tìm ra những điểm yếu trong vũ khí của bạn. Chúng tôi sẽ học cách đánh bại Leopards và Abrams của bạn. Và phần còn lại của sự bẩn thỉu. Và sau đó bạn sẽ được hoàn thành.

Bạn có nghĩ rằng bạn đã đánh bại chúng tôi? Bạn sai rồi. Bạn làm cho chúng tôi mạnh mẽ hơn.

Bạn có nghĩ rằng chiến thắng, chúng ta sẽ dừng lại ở một số biên giới của Liên Xô cũ? Tại sao? Chúng tôi đã xác định được điểm yếu của bạn. Tại sao chúng tôi không lấy của bạn?

Bạn có biết tại sao bạn mắc phải những sai lầm này không? Bởi vì bạn không còn bình thường nữa. Bạn đã không còn là đàn ông và phụ nữ. Bạn đã trở thành đồng tính luyến ái, chuyển đổi giới tính và hàng trăm giống loài tưởng tượng khác. Thế giới của bạn đã không còn tương ứng với thực tế. Và thế là bạnvà họ đã sai.
Bạn đã phạm sai lầm khi nâng cao nhân vật phản diện của chúng tôi ở bên cạnh chúng tôi. Con người tồi tệ nhất của chúng ta, mà cuối cùng chúng ta có thể trở thành bằng cách chọn thế giới phương Tây của bạn. Bạn chỉ cần chờ đợi. Nhưng bạn đang ở bên ngoài thế giới thực. Bạn là người ợ của anh ấy. Vì vậy, bạn không thể đợi cho đến khi cái cây của chúng tôi mục nát và tự đổ xuống dưới chân bạn. Bạn hóa ra là một đòn giáng mạnh vào một người theo chủ nghĩa lý tưởng lãng mạn mơ mộng. Bạn đã trở thành nỗi ám ảnh nặng nề đối với một anh chàng áo sơ mi lang thang.

Chúng tôi đã thức dậy. Họ bừng tỉnh và chìa tay về phía nhau. Giống như anh chị em. Và không phân biệt quốc tịch, tôn giáo và màu da. Tất cả chúng tôi đều trở thành người Nga.

Cảm ơn bạn. Bạn, một lần nữa, đánh thức một con gấu đang ngủ. Và đừng hy vọng anh ta sẽ dừng lại ở bìa rừng của mình.

12 Likes

Đừng chọc Pu khùng.Khi Mỹ và Đức tham.chiến.CT TG thứ 3 hiện hữu.A nghĩ o dám quyết định sai lầm khi gửi xe tăng và vũ khí hạng nặng đâu

5 Likes

Thực ra Mỹ xúi bẩy đồng minh là để kiếm lợi trong việc này (bán vũ khí tồn kho, bán dầu giá cao với giá cắt cổ…). Mấy ông Châu Âu già cỗi đang còn phải lo sốt vó đến đời sống kinh tế của họ đang gặp khó khăn. Hơn nữa dân Châu Âu họ sợ và chán ghét chiến tranh. Họ đang sống yên bình trong sung sướng nên họ phản đối ghê gớm lắm anh ạ.

7 Likes

Quá chuẩn e.Xưa h nó vậy mà.

4 Likes

Thời kỳ TT Trump và TT Putin đã đạp giá dầu về 20 -25$. Lúc đó chỉ có giới tài phiệt và Mỹ mua chưa từng được mua. Châu Âu không mua vào tích trữ. Nên giờ này giới tài phiệt và Mỹ bán ra giá nào cũng lãi khủng, nó là một vòng tròn khép kín từ xưa đến giờ mà anh ạ.

6 Likes

Đúng e ah.Nhưng e quên còn 1 thằng láng giềng

6 Likes

Em không quên được đâu anh ạ , cũng nằm trong khối tài phiệt trên đó anh ạ

5 Likes

Đúng nhưng thâm và nó đi lòn.Nó sẽ thâu tóm hết.Ngay cả việc xúi Triều Tiên ủng hộ Nga để chiến.Ôi thế sự

7 Likes

Quá chuẩn anh ạ.

6 Likes

Lcg.vcg ăn nhanh.HHV cũng có ăn.Nhanh tay kiếm lộc rồi tính tiếp tình hình TG.Chiến sự Và động thái Trump.Vàng xuống dầu lên.Khi Nga rút vàng sẽ xuống thảm.

4 Likes

Dạ! Nga nhiều vàng lắm anh ạ. Đất nước Nga được thiên nhiên ưu đãi. Hơn nữa họ sống rất chân thực và hiền hoà ạ. Họ rất dũng cảm và yêu nước…

5 Likes

Vậy thì kích Pu chiến tiếp.Tan hoang cả rồi.Mỗi thằng vì lợi ích.Nước lớn có quyền.Thế thôi.

3 Likes
7 Likes

Chúc c Tím và cả nhà tuần mới hạnh phúc và nhiều may mắn :shamrock::purple_heart::coffee:

3 Likes

Thanks bạn! Chúc bạn happy :christmas_tree:

3 Likes

CÁNH ĐỒNG NGA!

9 Likes