Em Ơi Mùa Xuân Đến Rồi Đó!

Thanks bạn! Chúc bạn happy :four_leaf_clover:

5 Likes

Hôm qua thấy cả dòng CK CE. Biết ngay hôm nay TT đỏ lòe á …

9 Likes

Lần nào các Cty ck dự đoán tích cực là tt đi ngược luôn chị nhỉ

5 Likes

Không hẳn như vậy đâu bạn!

5 Likes

Hôm qua TT tăng đẹp cho các bạn chốt ngon lành. Ai thích rang lạc cũng là cơ hội tốt cho mọi người biết cách chơi. :christmas_tree:

9 Likes

Hello @nganngan ! Bạn Thỏ, bạn thích Múc gì thì bạn Múc đi á haha.:four_leaf_clover:

7 Likes

Ưu tiên giá đỏ hàng sẵn bạn Tím nhỉ :slight_smile:

4 Likes
8 Likes

‘Mây bay qua trời, em qua tim tôi’ là tương đối tốn tiền hỉ :slight_smile:
Mình về tích trữ đạn dược thôi. :slight_smile:

5 Likes

Vụ này tốn kém lắm bạn Thỏ á haha :christmas_tree:

5 Likes
6 Likes

15 THÁNG 3, 20:42

Các nước OPEC + kém 1,72 triệu bpd so với mục tiêu sản xuất dầu trong tháng 2 - IEA

Vào tháng 10 năm 2022, các quốc gia tham gia thỏa thuận OPEC+ đã đồng ý cắt giảm sản lượng 2 triệu thùng mỗi ngày so với mức của tháng 11, đồng thời gia hạn thỏa thuận cho đến cuối năm 2023

© Ảnh AP/Matthew Brown

MOSCOW, ngày 15 tháng 3. /TASS/. Các nước OPEC + đã tăng sản lượng dầu thêm 160.000 thùng mỗi ngày (bpd) trong tháng 2, tụt lại so với mục tiêu sản xuất của liên minh là 1,72 triệu bpd, theo báo cáo tháng 3 của Cơ quan Năng lượng Quốc tế (IEA).

Khối lượng sản xuất dầu của các thành viên trong liên minh tăng 160.000 thùng/ngày so với tháng 1 và đạt 38,38 triệu thùng/ngày. Tuy nhiên, mức sản xuất mục tiêu của các nước OPEC+ cho tháng 2 là 40,1 triệu thùng/ngày. Do đó, độ lệch so với kế hoạch hóa ra là 1,72 triệu thùng/ngày.

Theo IEA, trong tháng 2, Nga đã tăng nhẹ sản lượng dầu (không bao gồm khí ngưng tụ) - thêm 130.000 thùng/ngày lên 9,91 triệu thùng/ngày, sản xuất thấp hơn 570.000 thùng/ngày so với kế hoạch. Trong khi đó, Ả Rập Saudi đã tăng sản lượng thêm 60.000 thùng/ngày lên 10,47 triệu thùng/ngày, thấp hơn 10.000 thùng/ngày so với mục tiêu mà các thỏa thuận của OPEC+ đặt ra.

Vào tháng 10 năm 2022, các quốc gia tham gia thỏa thuận OPEC+ đã đồng ý cắt giảm sản lượng 2 triệu thùng mỗi ngày so với mức của tháng 11, đồng thời gia hạn thỏa thuận cho đến cuối năm 2023.

Hạn ngạch sản xuất tính đến tháng 8 năm 2022 được lấy làm cơ sở để tính toán mức giảm sản lượng dầu. Tại một cuộc họp vào ngày 4 tháng 12, các quốc gia trong liên minh đã quyết định giữ nguyên kế hoạch sản xuất dầu hiện tại.

Tại cuộc họp vào ngày 1 tháng 2, Ủy ban Giám sát OPEC+ đã không khuyến nghị thay đổi hạn ngạch sản xuất.

Ủy ban giám sát OPEC+ sẽ tổ chức cuộc họp tiếp theo vào ngày 3 tháng 4 năm 2023 và cuộc họp chung của liên minh dự kiến ​​vào ngày 4 tháng 6 năm 2023.

10 Likes
7 Likes

Ai có sẵn hàng trong TK giá tốt thì nhặt dần vào nhé :sunflower::christmas_tree:

14 Likes

Mây bay qua trời, Em qua tim tôi!

9 Likes

VCI có lộc ngon lành, về TK rồi nhỉ. Chúc mừng các bạn có VCI nhé :sunflower::tada::gift::four_leaf_clover:

12 Likes

Chứng chạy tít quá chị, VCI lead :heart:!

7 Likes

HHT chia sẻ với các bạn cách tiêu diệt mọt!

Cách Chống gạo bị mọt:

Cho mấy củ tỏi vào thùng gạo.

Mọt tự khắc chạy hết.

14 Likes

VCI leader nhưng sắp chạm ngưỡng rồi. Ăn lộc vừa đủ thì hạ lửa xuống nhé :sunflower:

16 Likes

Ngày trước nhà em ở quê cũng dùng cách này ạ:heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

8 Likes