EVF - Công ty tài chính tiêu dùng duy nhất trên sàn CK

hong em y len gia 2x

3 Likes

He he Anh em cầm con này nhiều mà bác sau đua lại cũng nên hôm qua trước khi lên có lệnh bán 500k lận

3 Likes

E định nhập hàng mà thấy như vậy nên lại quan sát

Hời qué tks cô cô

Lệnh mua khiếp thật ăn thẳng luôn , cụ nào vừa tung lệnh mua 300k vậy .

EVF mạnh thật!!!

1 Likes

Vượt 20 cho chắc bác ạ. Lệnh ăn thế này thì tin chuẩn rồi . Nước ngoài lại xông vào múc kìa

1 Likes

Hàng chất. Chúc mừng Coco nhé

6 Likes

Lệnh kê mua nhiều mới yếu sinh lý . Lệnh kê bán to mà lệnh mua ăn thẳng kiểu kia thì chứng tỏ cầu đang mua ác

1 Likes

Nước ngoài đấy. Thấy nhẩy số bên ô nước ngoài

3 Likes

oke coco

1 Likes

Chúng ta cần xác định EVF như Vcs 2014-2017, ACB như 2017-2021, DGC 2019 -2022, HSG 2019-2021 những cổ phiếu mà ăn từ vài lần đến vài chục lần. Lâu lâu mới có trên thị trường

5 Likes

“Giật Mình” Trading DVC thấy đa phần người đầu cơ trên TTCK VN hay có kiểu trading giật mình. Uptrend thì full margin là đúng rồi nhưng đã full margin mà lại trading kiểu giật mình thì cho dù trend to đến đâu cũng không ăn được mấy đâu. Trading giật mình là kiểu: đang full hàng rồi nhưng tự nhiên thấy mã nào đó tăng nóng lên sắp trần là FOMO thèm thuồng a dua theo. Để có tiền a dua theo là phải bán mã cũ chưa tăng đi để mua mã mới. Kết cục đa phần sẽ là mã cũ đang trong trạng thái tích lũy chuẩn bị tăng thì bán đi để mua mã đang tăng nóng, bán xong mã cũ thì nó tăng còn mua xong mã mới thì nó lại chỉnh. Cứ xoay vòng như vậy vài nhịp là chẳng ăn được tí nào, chỉ tổ đi đẩy giá cao cho thằng khác chốt. Đã vào Uptrend là phải áp dụng 3 L: Lanh - Liều - Lì
Nguồn :DVC

1 Likes

Cầm chắc. Sắp rồi đấy nhà mình. 6/3/2024🙂

14 Likes

Tks Coco, đang nắm EVF chưa rơi :slight_smile:

3 Likes

Giữ chặt hàng, đừng để lúc hái quả sau thời gian kiên nhẫn đi ngang mà mất :slightly_smiling_face:
EVF là mã tốt nhất danh mục của nhà mình đấy

16 Likes

Nhắm mắt lạp thêm 10k evf theo Coco

5 Likes

Nhắm mặt đặt dc lệnh hay vậy bác

không quân tâm lên xuống cuối tháng 3 mới ngó lại

2 Likes

Toàn lệnh bán các bác ạ

2 Likes