EVF- CREDIT ....nhân tố mới trong phân khúc công ty tài chính tiêu dùng..!

không phủ nhận EVF có cơ bản kinh doanh, song việc phát hành vượt mọi yếu tố định giá thì giữ cổ vài năm sau chờ kết quả kinh doanh theo kịp nhé .

Bác nghĩ nó ế thật hả

EVF khoẻ lên 20 dài thì 30

1 Likes

nhỏ lẻ rụng sạch hàng luôn chèn

e vẫn fập EVF hôm nay lại xanh à

8 Likes
1 Likes

Dành cho các cụ chưa hiểu EVF . Vớ vẩn nó là siêu cổ phiếu năm nay .
hiện thực là nước ngoài rất muốn sở hữu nó như đã từng với FE credit hay home credit

Vì nhìn vào hệ số quản lý rủi ro của EVF cao nhất trong nhóm và có hệ sinh thái người dùng( dữ liệu người dùng ) có sẵn

3 Likes

Có ai đặt câu hỏi tại sao nước ngoài mua ròng quyết liệt con này không :smile:

2 Likes

2023 là năm bản lề, nếu ai có tầm nhìn thì có thể thấy sang 24-26 là cơ hội cp tăng giá rất mạnh khi vn tăng trưởng

4 Likes

Mình còn giữ 1 ít tiền đề phòng nó quay lại lấp gap mà k biết có lấp k😄

3 Likes

@dangphuc1 nói câu này là nghi bán rồi đang chờ lấp gáp để mua phải ko

1 Likes

B nghĩ ai cũng xấu như b à

Cô cô đưa mã nào chất lượng mã đó, đã kiểm chứng. Có PT rõ ràng. Rất cảm ơn @TieuLongNu vì cộng đồng

5 Likes

@dangphuc1 haaa minh chưa rớt cổ nào nhé . Nghe bạn kia nói chưa muốn ăn trọn con sóng thần thì đừng nhìn mấy line bé bé làm gì

Cứ đợi lệch cô cô bảo bán thì bán còn ko cứ nhặt gom thêm thui cả nhà ạ

Nghe mông lung vch, như kiểu đặt niềm tin vào cả VNI lên 1800

1 Likes

vào thời kì tiền rẻ. chu kì tăng trưởng mà bác. lại vào kì vọng nâng hạng thi trường nữa. thế nên dự là sẽ tăng ác. nhưng quan trọng là phải sống sót trong đoạn này đã. haha

Thế thì múc cổ nào chả ăn, chọn gì cổ vốn hóa 12k tỷ lãi 3xx tỷ.
Kèo nay có mùi tăng mạnh như NSH nhưng LN không khí của Mr. Đức LCTV đây

1 Likes

đúng là khi nó tăng thì con qué nào cũng tăng thật. thế nên nhìn vĩ mô đang tốt lên thì sớm muộn gì cũng tới lúc đó. sao chọn dc con tăng nhiều tăng ít thôi nhỉ. còn m ở pic này là theo quan điểm co co. duc loi cu thì cũng kệ lão đi.

1 Likes

Những người hiểu người ta sẽ nói. yea, nó sẽ phân phối cho cá mương theo đàn như kiểu HAG.
NẾU tôi làm chủ tịt tôi cũng phải phân phối như vậy khi cổ ế…và những thằng khôn, tiền to, những pha này lời 10-15% là vô cùng khác bọt

1 Likes